This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,545 99.6%
  • Không

Bình chọn: 6 0.4%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,551

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Nhân vật Xuân tóc đỏ trong tiểu thuyết Số đỏ (Vũ Trọng Phụng) và nhân vật Nykodema Dyzmy trong tiểu thuyết Đường công danh của Nykodema Dyzmy (Tadeusz Dolega Mostowicz)

BINGOCAT

Rìu Chiến
Chắc admin paste link vào trang nào đó để vượt tường. Đôi khi cũng có những bài không vượt được.
Cám ơn bạn đã giải thích. Ban đầu tôi nghĩ chắc là những tài liệu mà mức phí tải trên Web cao thì không tải được và ngược lại. Nhưng kiểm chứng lại thì không phải.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình gửi bạn link 3, còn lại mình chịu:
LINK DOWNLOAD: Thiết kế quy trình công nghệ gia công chi tiết Đai ốc hai nửa máy tiện T616

Dongnga

Gà con

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: BÁO CÁO KẾT QUẢ THỊ TRƯỜNG TRUNG TÂM ANH NGỮ TẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH

Link 1 mình chịu!

rhantek

Búa Gỗ Đôi
bạn giúp mình tài liệu này được không
cảm ơn bạn nhé

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Nghiên cứu áp dụng phần mềm Moodle trong giảng dạy tiếng Anh tại trường Đại học Công nghệ GTVT

LINK DOWNLOAD: Tóm tắt luận án Tiến sĩ Giáo dục học: Quản lý ứng dụng công nghệ thông tin trong dạy học ở trường trung học phổ thông

LINK DOWNLOAD: Quản lý ứng dụng công nghệ thông tin ở trường trung học phổ thông vùng Đông Nam bộ, Việt Nam

LINK DOWNLOAD: Quản lý ứng dụng công nghệ thông tin trong dạy học ở các trường trung học cơ sở thành phố Hà Nội đáp ứng yêu cầu đổi mới giáo dục hiện nay

LINK DOWNLOAD: Biện pháp quản lý ứng dụng công nghệ thông tin trong dạy học ở trường Cao đẳng nghề Công nghệ và Nông lâm Phú Thọ trong giai đoạn hiện nay