This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Foxit PhantomPDF Business 10.0.1.35811 Full - Không kém cạnh Adobe Acrobat!

03250668

Gà con
cảm ơn

hulkeuro

Búa Gỗ
cảm ơn chủ topic nha, mình đã tải!
mình đang tìm bản portable để sử dụng cho nhẹ ko biết chủ topic có ko xin up lên chia sẻ luôn ạ

RoberdLee

Gà con
Thanks chủ thớt

RoberdLee

Gà con
pass là gì bạn nhỉ

cảm ơn bác

MrBoomba

Búa Đá
Mình cài bản 35798 rồi mà sao không thấy phần quan trọng nhất là edit text nhỉ, mặc dù đã vào user manual đọc, nó chỉ vào edit sẽ có edit text mà của mình lại không có? Có bác nào bị như vậy không nhỉ?
P/s: File pdf này mình save as từ web, dùng FoxitPhantom ver 7 vẫn edit được bình thường, lên ver 10 mà ko được???

cam on ban

vietcuber

Búa Gỗ Đôi
Thanks you

dvh0422

Búa Gỗ
Phần mềm này xưa mình có xài bản free phải nói là khá tiện lợi, ưu là không cần Cr@ck phức tạp. Không biết edit text ngon hơn thằng adobe acrobat không nữa

Bạn nào mình hỏi, sao mình cài bản 10 này vào xong thì mất Thumbnail của icon pdf nhỉ. Làm sao nó cũng không hiện lại, có bạn nào biết cách khắc phục không?

dexem

Búa Gỗ
VIP User
Cám ơn haibmh đã chia sẽ.
Mình đang tìm chức năng: khi tạo file pdf, mình thiết lập thời gian sử dụng file pdf này. Vd: người nhận file chỉ mở, đọc file trong vòng 7 ngày. Sau đó không thể tiếp tục mở file này nữa. Bạn nào biết cách làm trên Foxit PhantomPDF hoặc Adobe Acrobat Pro DC 2020, hướng dẫn mình với. Cám ơn các bạn.