This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Cube-IQ + Trial reset 45 days - Phần mềm hỗ trợ sắp xếp hàng hóa container

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Làm sao để lấy được file reset ạ?

Topic bên dưới sẽ giúp bạn:

Vâng anh, em down về gồm 1 file setup với 1 file RunMe, thì cái nào để reset trial ạ?

thaoluan

Gà con
Mình cũng đang cần nhưng không biết tải bằng cách nào? bạn giúp mình một tay nha

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình cũng đang cần nhưng không biết tải bằng cách nào? bạn giúp mình một tay nha

Hướng dẫn mình đã ghi hết ở trong diễn đàn rồi, thôi thì mình gửi link tải cho bạn qua hộp thư tin nhắn cá nhân riêng trên diễn đàn rồi nhé.

ngodung

Gà con
Tài khoản bị khóa
chuyện là e không thể tải về được ai có thể giúp em với được k ạ
có thể cho em mã hex hoặc link down gg với đc k ạ, down cái kia không được ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn chọn Free Download, chờ 10s rồi bấm Create Download Link rồi chọn Download tiếp là xong. Tốc độ tải rất nhanh.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
down về rồi nhưng chạy ko được pro ơi, nó báo ko tìm thấy một số files

Bạn làm theo đúng hướng dẫn mình đã ghi ở trang 1, nếu lỗi thì bạn ghi cụ thể dòng thông báo lỗi bằng tiếng Anh lên đây cho mình nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có tài liệu hướng dẫn sử dụng phần mềm này ko bác? Cho mình xin

Bạn thử xem hướng dẫn bên dưới:

xuantocdovh

Gà con
down về chạy được nửa tháng xong nó báo lỗi "database cannot be updated at the current time. Please ensure there are no other users running the software and try again. ElevateDB Error #400 the column MinHeight already exists in the table containers" và " A problem has occurred during initialisation. Press the button to close the application. SettingsTbl: Field 'UnitHeightMargin' not found"