Thiết kế & Đồ họa  Code bản quyền lifetime CorelDRAW Technical Suite 2024

Santoso

CorelDRAW Technical Suite 2024 là phiên bản đặc biệt của bộ phần mềm thiết kế đồ họa CorelDRAW, hướng đến những người dùng chuyên về kỹ thuật, như kỹ sư, kiến trúc sư, hoặc những người cần tạo ra các bản vẽ kỹ thuật, sơ đồ, minh họa kỹ thuật,...

Điểm nổi bật:
  • Công cụ thiết kế kỹ thuật: Cung cấp các công cụ chuyên biệt để tạo và chỉnh sửa các đối tượng kỹ thuật, như đường nét, hình học, kích thước, chú thích, ký hiệu, v.v.
  • Tương thích CAD: Tương thích với các định dạng file CAD phổ biến, cho phép nhập và xuất các bản vẽ kỹ thuật một cách dễ dàng.
  • Xuất bản kỹ thuật: Hỗ trợ xuất các tài liệu kỹ thuật sang nhiều định dạng khác nhau, bao gồm PDF, DWG, DXF, CGM, v.v.
  • Công cụ thiết kế đồ họa cơ bản: Vẫn bao gồm các công cụ thiết kế đồ họa cơ bản của CorelDRAW, cho phép người dùng tạo ra các ấn phẩm quảng cáo, tờ rơi, brochure, v.v.
  • Giao diện thân thiện: Dễ dàng sử dụng, ngay cả với những người mới bắt đầu.
CorelDRAW Technical Suite 2024 phù hợp với:
  • Kỹ sư, kiến trúc sư và các chuyên gia kỹ thuật: Cần tạo ra các bản vẽ kỹ thuật, sơ đồ, minh họa kỹ thuật chính xác và chuyên nghiệp.
  • Sinh viên và giáo viên: Trong các lĩnh vực kỹ thuật, cần một công cụ thiết kế đồ họa mạnh mẽ và linh hoạt.
  • Doanh nghiệp: Cần tạo ra các tài liệu kỹ thuật, hướng dẫn sử dụng, và các ấn phẩm kỹ thuật khác.
CorelDRAW Technical Suite 2024 là một giải pháp toàn diện cho các nhu cầu thiết kế kỹ thuật và đồ họa. Nó cung cấp một bộ công cụ mạnh mẽ và linh hoạt, giúp người dùng tạo ra các sản phẩm chất lượng cao một cách dễ dàng và hiệu quả.

Sửa lần cuối:
Trả lời

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
cái này add bản quyền là theo account thay theo từng máy ad nhỉ
Code này add vào tài khoản của bạn, mình chưa test chuyển máy, nhưng theo lý thuyết thì đã add vào tài khoản thì đăng nhập máy khác vẫn được nhen.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
e làm theo hướng dẫn, đến đây là lỗi, k biết sai chỗ nào,
Mình không hề có bước như bạn đưa hình, bạn thử log out tài khoản, tải trial xuống trước, sau đó mới vào link mình để đăng nhập rồi nhập code.

TomMl

Gà con
Em đăng ký thành công trên web, mở phần mềm lên bấm vào trailer 31 ngày, chọn mua, nhập mã, và ra lỗi thế

Whale

Rìu Vàng Đôi
Thanks you ! Đã test thành công !!
- Vừa vào tài khoản xem lại thấy cả bản quyền X6 từ tận 12 năm trước !!

S-Mod nên sửa lại cái tên phần mềm cho các bạn đỡ bị nhầm & mình gửi kèm link cài đặt trực tiếp .iso từ trang chủ cho ai cần nhé !! 😘😘😘

CorelDRAW Graphics Suite Technician 2024
-> CorelDRAW Technical Suite 2024

Home Page - https://www.coreldraw.com/

Download :
CorelDRAWTechnicalSuite2024Installer_MF02.iso - 3.45 GB
Mã:
https://www.corel.com/akdlm/6763/downloads/ELD/CDTS/2024/FwmED39BM97/CorelDRAWTechnicalSuite2024Installer_MF02.iso

Sửa lần cuối: