This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Sao cái Nord nó chập chờn vậy các bác. Xoay mãi k kết nối được. Có ai bị giống mình k.
Hầu như ai ai cũng bị giống bạn, dù có mua chính chủ hay dùng ké. Nord VPN rất tệ nên tôi ít khi share loại này. Muốn share thì phải share thứ anh em dùng được việc.

rice2021

Búa Gỗ Đôi
có Windscribe k bạn, mấy post trên bị đổi pass hết rồi

Kaiser2190

Rìu Bạc Đôi
Trước giờ dùng vpn express vẫn là okie nhất. Chả hiểu nord hay bị treo vì sao thế nhỉ. Mình dùng ios
Mình cũng bị vậy thật khó hiểu với Nordvpn. Trong khi Proton, mullad kết nối ngay lập tức.
Sao cái Nord nó chập chờn vậy các bác. Xoay mãi k kết nối được. Có ai bị giống mình k.
Là do Nord giới hạn thiết bị login trên 1 acc. 1 acc chỉ được cùng lúc sử dụng 6 thiết bị. Những thiết bị sau sẽ xoay cho đến khi những thiết bị kết nối trc đó disconect vpn =))) nói chung, để dùng chung hay dùng acc public thì né thằng Nord ra nhé các bác.

ohmygodness

Rìu Sắt
có Windscribe k bạn, mấy post trên bị đổi pass hết rồi
windscribe bạn tạo tài khoản miễn phí, sau khi xác thực email xong sẽ được 10GB/tháng.
cần vpn free cho WINDOWS thì bạn vào topic này canh lấy key Kaspersky VPN, có thể dùng không giới hạn premium. Ví dụ 1 post hôm nay có share key VPN https://vn-z.vn/threads/kaspersky-total-security-500-days.15942/page-429#post-974055

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản ExpressVPN | Hạn dùng 230716 | Giới hạn 5 thiết bị (chưa test) | Loại tài khoản: Tài khoản dùng cho OpenVPN | File cấu hình OpenVPN | Hướng dẫn sử dụng @naroto

Lưu ý: Trong file *.ovpn có dòng bên dưới, đây là đường dẫn tới file chứa nội dung gồm 2 dòng: Dòng trên là username, dòng dưới là password.
Mã:
auth-user-pass /config/openvpn-credentials.txt
Dòng remote chứa tên miền hoặc địa chỉ IP của máy chủ cần kết nối đến. Vì vậy nếu tên miền bị chặn thì bạn dán tên miền sau url bên dưới để ra (các) địa chỉ IP cần nhé!
Mã:
https://browserleaks.com/ip/[tên miền]
Trong quá trình kết nối có bị lỗi ở đâu đó (ví dụ như fragment) thì bạn chỉ cần thêm dấu # trước dòng đó rồi thử lại nhé!

Hoặc nếu các bạn đủ yêu cầu như số lượt like 345 (reaction) và like bài viết này, thì các bạn nhắn tin cho mình nhé!
Mình sẽ gửi file cấu hình WireGuard các máy chủ ở khu vực châu Á qua hòm thư.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
h đăng nhập acc nào cũng bị báo 0G là bị sao vậy bạn có thể giúp mk khắc phục k ạ
Bị báo như vậy nghĩa là băng thông miễn phí của tháng này đã dùng hết. Chờ qua tháng sau sẽ reset lại từ đầu. Acc share ở trên hình như cũng là acc free 10GB, tại sao bạn không tự tạo cho mình 1 acc mà phải vào đây chờ đợi..?