This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

BangCao

Búa Gỗ
Mình đang dùng Dashlane Password Manager giá ~70k/ năm/ 5 user riêng biệt, được tặng 1 năm Hotspot Shield Premium cho mỗi user. Lưu ý chỉ mua được giá ~70k khi dùng iPhone
Thông tin cho anh em được biết nhé

shoddy

Búa Đá Đôi
Đóng góp của bạn quá ít thì không nhận lại được nhiều đâu..
Xem phần đính kèm 47741
Để hạn chế tình trạng không "fairplay" đó, mình có vài ý kiến xin được đề xuất cho quy định của thread như sau:
1. nên đặt yêu cầu để xem được key ẩn trong post (của thread này) lên mức 20 reaction và 40 post (hoặc cao hơn)
2. cấm (ban) những tài khoản xin reaction, share key chưa được check (hoặc fake check), post những nội dung không liên quan đến chủ đề thread (hoặc những thảo luận không có giá trị đóng góp cho nội dung của thread)

Lý do:
1. nếu ngưỡng yêu cầu số lượng reaction và post (để xem được key) ở mức thấp: những tài khoản "chỉ muốn nhận/hưởng" sẽ liên tục tìm cách spam để tăng số lượng post và xin xỏ reaction, và dĩ nhiên họ sẽ dễ dàng đạt được đều họ muốn mà không cần đóng góp lại cho diễn đàn (nếu ngưỡng yêu cầu tiếp tục ở mức thấp)
2. nếu tiếp tục để xảy ra tình trạng này, thread này (và có thể là diễn đàn) sẽ tràn ngập (flooded) những nội dung không có giá trị, kéo theo những ảnh hưởng xấu đến hình ảnh của diễn đàn.

Hạnh phúc là sự cho đi, và người nhận nên (học cách) quý trọng điều đó!

Sửa lần cuối:

shoddy

Búa Đá Đôi
Bác nào biết cho em hỏi ngu phát : đây là thật hay fake thế?

Mình nghĩ ảnh chụp về thông tin tài khoản Hotspot Shield đó là fake, vì lẽ ra thời hạn sử dụng đến tháng 10 năm 2085 phải là 748 tháng (thay vì 616 tháng như trong ảnh). Bạn hãy cẩn thận với những thông tin như thế này nhé!

P/s: bọn này đăng ảnh chứa thông tin fake để mong lừa được người khác, (nhưng tiếc là bọn chúng lại khá dốt về Toán); cho nên, chúng nó đã bị mình phát hiện ra không chỉ trò lừa đảo này, mà còn biết bọn nó học dốt Toán nữa.

Sửa lần cuối: