This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Công cụ Internet Chia sẻ Key + Tài khoản phần mềm VPN tổng hợp

ohmygodness

Rìu Sắt
Đây acc em mua lại, thừa ra nên share ae dùng chung muốn lâu dài thì đừng thay đổi gì
Lên 500 thì cao quá
tài khoản không vào được rồi, t test login trên web không được.
lỗi Invalid CSRF Token
PS: vào được rồi, do t có lưu tk khác = edge phải xóa đi mới được.
hình như cũng là tk cho 10GB/tháng thôi k phải unlimited.

Ngthgila

Rìu Vàng
là đã sử dụng 9gb trên không giới hạn mà bác

N

n2t4r

mình log vào ghi trạng thái tài khoản là Pro = unlimited mà bạn

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản PIA VPN | Hạn dùng 230607 | Giới hạn KHÔNG GIỚI HẠN thiết bị | Loại tài khoản: Tài khoản đăng nhập app mobile/pc

P/s: Tài khoản và mật khẩu cách nhau bởi dấu hai chấm.
Chúng ta phải làm gì để không bị thoát tài khoản khi mật khẩu tài khoản Pia Vpn bị thay đổi hoặc xóa?
🔹 Trên màn hình chính điện thoại, chạm vào tùy chọn widget, tìm Pia Vpn , chọn tiện ích Small Connect để thêm vào màn hình chính. Và từ bây giờ, hãy nhấp vào tiện ích đó để kết nối và ngắt kết nối.

🔸 Lưu ý: (Không kết nối từ bên trong chương trình dưới mọi hình thức, vì khi vào chương trình nếu mật khẩu tài khoản bị đổi sẽ nhảy ra ngoài)
Kết nối thông qua tiện ích này

bị đổi pass rồi
Xem ra lần sau phải nâng yêu cầu lên cao một xíu nhỉ, haizzzz
bác còn k ạ thấy pia khá ngon
Bạn xem lại bài của mình có bản Android mod dùng ok.

Sửa lần cuối:

Darias

Rìu Chiến
Tài khoản PIA VPN | Hạn dùng 230606 | Giới hạn KHÔNG GIỚI HẠN thiết bị | Loại tài khoản: Tài khoản đăng nhập app mobile/pc

P/s: Tài khoản và mật khẩu cách nhau bởi dấu hai chấm.
Chúng ta phải làm gì để không bị thoát tài khoản khi mật khẩu tài khoản Pia Vpn bị thay đổi hoặc xóa?
🔹 Trên màn hình chính điện thoại, chạm vào tùy chọn widget, tìm Pia Vpn , chọn tiện ích Small Connect để thêm vào màn hình chính. Và từ bây giờ, hãy nhấp vào tiện ích đó để kết nối và ngắt kết nối.

🔸 Lưu ý: (Không kết nối từ bên trong chương trình dưới mọi hình thức, vì khi vào chương trình nếu mật khẩu tài khoản bị đổi sẽ nhảy ra ngoài)
Kết nối thông qua tiện ích này

Sửa lần cuối:

khanhtoank49

Búa Gỗ
Các bác cho em hỏi sao em like và vẫn không xem được nhỉ.

LQuocTuan

Gà con
em là người mới cho em hỏi là làm thế nào để có thể thấy dc link ạ

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
em là người mới cho em hỏi là làm thế nào để có thể thấy dc link ạ
Tuỳ mỗi bài viết các bạn đòi bao nhiêu Like hay reaction thì bạn sẽ nhìn thấy bài viết thôi . Như mình chỉ nhấn Like là thấy bài viết .