This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ngocthu90

Rìu Sắt
Đã ib thớt rồi,do mình ko tìm lại được key đó,mong bạn giúp đỡ,cám ơn bạn!

Rulemonti

Búa Đá

"@vathinh

"hai bạn đã lấy được các key đều đã tăng 01 năm, sao không dùng tiếp mà lại gởi thông tin chi vậy?!"

cám ơn bạn đã quan tâm! ,key bạn gửi chỉ còn vài ngày là hết hạn ,mình đâu có thấy được gia hạn gì đâu, cho nên mới hỏi xin mới .

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Anh Chị Em tin báo lại xin cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn lại bài viết của mình.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @nilt02, gởi lần 3.
- @ngocthu90, bạn quay lại đây, mới có 02 tháng mà đã quên rồi.
- @Rulemonti, bạn đã lấy quá nhiều key nên tôi đã từng chặn ID, cũng đã gởi đến 2 lần. Bạn quay lạiđây. [Expiration Date: 11-08-2021]

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @DAICA1692, gởi lần 3.
- @dinhkhanh88, bạn đã lấy 2 key, vừa rồi tôi đã báo ở đây có key tăng 01 năm, nếu đã bỏ...quên thì tìm lại mà dùng tiếp. Còn 1 key thì cũng chờ đến hạn rồi tính tiếp.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

quoctoan

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
Thank's bạn rất nhiều vì có những đóng góp cho cộng đồng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.