Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm

Các bạn có thể tự kích hoạt win 10, 11 (kể cả LTSC 2021) lấy bản quyền số
Không dùng tool
Không cần kiếm key.
Không lo virus.
  • Tải về file Digital.rar (Size: 19,56 KB)

View hidden content is available for registered users!

Kiểm tra và post kết quả lên các bạn nhé.

* Hoặc thực hiện như post #17 này

Chúc các bạn thành công.

Sửa lần cuối:

kieu oanh

Rìu Sắt
Share các bạn 2 Account office 365 Edu (A1 Plus license)
Mình đã lấy 1 cái và thay pass rồi, cho anh bạn làm cùng ở Cty vì máy anh ấy là mackbook mà mình thì không rành về nó, vừa rồi thấy ổng loay hoay mãi vì không dùng được bản trên đó nữa vì hết hạn.
Bạn hoặc ai đó cho mình hỏi là loại Acc này tuy đã thay pass nhưng chủ email đấy vẫn có thể reset rồi lấy lại acc bất cứ lúc nào đúng không? Và một câu nữa là hình như chỉ dùng được online thôi chứ khi down về máy thì không biết thế nào và nếu tải về thì phải chọn bản nào nữa? Có thể cho mình xin link tải được không?
Mình muốn giúp anh ấy nhưng ngặt cái là mình không biết tý gì về loại này, mà ông ấy cũng ko rành lắm... nếu hỏi mình thì không biết trả lời sao.
Cám ơn bạn!

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Mình đã lấy 1 cái và thay pass rồi, cho anh bạn làm cùng ở Cty vì máy anh ấy là mackbook mà mình thì không rành về nó, vừa rồi thấy ổng loay hoay mãi vì không dùng được bản trên đó nữa vì hết hạn.
Bạn hoặc ai đó cho mình hỏi là loại Acc này tuy đã thay pass nhưng chủ email đấy vẫn có thể reset rồi lấy lại acc bất cứ lúc nào đúng không? Và một câu nữa là hình như chỉ dùng được online thôi chứ khi down về máy thì không biết thế nào và nếu tải về thì phải chọn bản nào nữa? Có thể cho mình xin link tải được không?
Mình muốn giúp anh ấy nhưng ngặt cái là mình không biết tý gì về loại này, mà ông ấy cũng ko rành lắm... nếu hỏi mình thì không biết trả lời sao.
Cám ơn bạn!
- Account trường học về nguyên tắc sẽ bbị lấy lại khi sinh viên ra trường, nhưng hình như truòng này ảo nên chắc khó bị (mà có bị thì đành chịu, tìm acc khác).
- A1 Plus thì có thể dùng offline. Đăng nhập link này trên máy bạn ấy, chọn ngôn ngữ muốn sử dụng (1), 32 hay 64 (2) rồi nhấn nút install office (3) là nó sẽ down và cài trực tiếp lên máy.

kieu oanh

Rìu Sắt
- Account trường học về nguyên tắc sẽ bbị lấy lại khi sinh viên ra trường, nhưng hình như truòng này ảo nên chắc khó bị (mà có bị thì đành chịu, tìm acc khác).
- A1 Plus thì có thể dùng offline. Đăng nhập link này trên máy bạn ấy, chọn ngôn ngữ muốn sử dụng (1), 32 hay 64 (2) rồi nhấn nút install office (3) là nó sẽ down và cài trực tiếp lên máy.

Xem phần đính kèm 4337
Ok bạn!

Note7

Búa Đá
Bác @
Nhanchu
Hộp e 1 key đi bác. Mấy acc trên bị đổi pass hết rồi. Hoặc bác hướng dẫn e cách đăng kí acc cũng được