This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng Dẫn Game Cài đặt server kiếm thế offline Hồi ức Vmware

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Tôi đã đăng trên đây là đầy đủ hết rồi chắc chắn làm theo y chang là chơi được, không có chuyện không chơi được, server đang bảo trì là do chưa load map di chuyển qua, đang đăng nhập là do trùng lớp ip với mạng internet. Tôi nói lần cuối là 21h30 nhà tôi đã đi ngủ rồi nên không rãnh đâu mà giúp giờ đó, nhà tôi có mẹ già, đèn sáng bà không ngủ được nên thông cảm đi

traihodo

Gà con
bạn fix dùm cái lỗi dã luyện đại sư ko hoiatj động , vào cường hoá hay ép các kiểu mà nó ko ra gì hết.

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Lỗi không thể cường hóa tại dã luyện đại sư là do mọi người đặt pass rương khi mới vào game, mới vào game đừng có đặt pass rương làm gì, game offline mà sợ ai lấy acc à?

hauloc98

Gà con
Bác nào hướng dẫn em fix cái lổi này với, làm nhiệm vụ chính tuyến Cấp 20 chuyển map thì bị lổi " dùng Phù để vào map luyện công Cấp 25 để làm củng bị", Lổi diss kết nối, và khi vào lại thì cứ báo server bảo trì, dùng acc khác thì vào game dc nhưng đến nhiệm vụ đó thì lại bị như vậy

Hoangphyn

Gà con

bạn có thể nào chỉ cho mình cách chơi mạng lan không ạ

duongk3t

Gà con
không cường hóa được, có bác nào fixx dùm cái cày cui vẻ cho qua mùa dịch

không cường hóa được, có bác nào fixx dùm cái cày cui vẻ cho qua mùa dịch
vào file sever trong máy ảo thay file này
1 là npc dã luyện, hình như ở script \npc\yelandesi
2 là cường hóa ở script \item\function
file đầu tiên là thay file yalandesi
Tất cả các file còn lại bỏ vào foder function

File đính kèm không đính được, bạn tìm file trong sever này nhé

Tải về, chạy máy ảo này lên, tìm cái file mà mình nói ở trên rồi chép sang sever mình, cũng là bản kiếm thế hồi ức cả nhưng bản này ko bị lỗi dã luyện, nhưng bản ko lỗi dã luyện đại sư này mình lại không chơi đc, toàn mất kết nối, nên lấy để chép về thôi