This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Nhờ tư vấn Bkav CA Token Manager khi gở khỏi máy phải được sự đồng ý của Bkav

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
nó quất lại bạn k trượt phát nào, nếu bạn chưa biết thì mình mời bạn tham khảo https://www.anti-bkav.com/

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình có cái bphone 3, mình thử cài các phần mềm theo dõi thì thấy nó tự chuyển hình ảnh video trên máy về 1 máy chủ của nó, nên mình rất là tích cực chép phim heo vào, sau đó dùng phần mềm quản lý file bên thứ 3 như x-plore thì thấy nó tạo file thump gì đó trong thư mục bkav trên phone, dung lượng đúng bằng file mp4

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Là người Việt, mình rất muốn ủng hộ hàng Việt nhưng có trường hợp phải cân nhắc vì:
1. Chất lượng kém, giá ở thiên đình, không cho dùng thử! Tầm tiền đó sao không mua ESET, Kasper, Bit, Avast,...hay dùng của anh Sốp trên Win 10/11 cũng rất tốt.
2. Bản thân không giữ nỗi nhà của mình, thì làm sao mà giữ/ bảo vệ nhà (máy tính) của người khác!. Bản thân anh Quăng Bom chỉ có nước rút phích điện là chấp mọi đối thủ thách thức!
3. Có nhiều nghi vấn theo dõi người dùng và chính sách chưa coi trọng người dùng.
Thật không thể tin nổi!

dammage

Rìu Chiến
, ai cũng có 1 thời từng thơ dại, cho đến ngày mộng mị hóa tàn tro, ta uninstall lòng chẳng hề đắn đo, cùng lời hẹn không bao giờ cài lại

làm bừa vài câu thơ vậy chứ tui cũng hông biết nói gì hơn nữa

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
BKAV từ đó giờ luôn là 1 thứ gì đó rất tào lao bí đao, có vẻ như họ muốn lấy chính sự ghét bỏ của người dùng để làm chiêu trò PR ngược lại cho chính họ luôn thì phải, còn muốn xoá cái BKAV này thì thiếu gì cách bạn, riêng mình cũng rất dị ứng với thằng BKAV nổ này.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Quất là quất như thế nào bác. Mình chưa hiểu lắm. Mình không rành về công nghệ lắm, nhưng mình rành về luật
đại khái mình nhớ thì bkav tuyên bố bkav pro là sản phẩm k thể Cr@ck, sau đó bị 1 em học sinh lớp 9 vĩnh long thì phải, Cr@ck thì báo conan túm, báo trường kỷ luật, đại khái thế thôi lâu rồi k nhớ rõ

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Ai cũng cần kinh nghiệm cá nhân cả bạn à, kn của cha là của cha chứ không phải của con.
Mình nhớ mãi, ngày đó có thằng đệ mới đùng đt khôn, nó khoe cài ấy ấy vào tốt lắm, mỗi ngày quét ra cả đống virut... Mà ác là nó chỉ có mở Chrome với lướt phây thôi...

Tôi dùng B86 cho đến khi biết được BKAV có thể theo dõi tôi bất kỳ lúc nào, có thể khóa máy tôi bất kỳ lúc nào. Hehe. Hồi đầu năm lùm xùm vụ bphone hàng ngày tự gửi tin nhắn mã hóa âm thầm đến 1 số đt BKAV, tôi check cước theo hướng dẫn của anh em trên mạng thì thấy máy tôi cũng dính. Có vào group fan thắc mắc thì bay màu sau 1 phút. Thua.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
vãi nồi cả Mod , kết nhất câu " Tích cực chép phim heo vào"

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
phải trải nghiệm mới chửi đc chứ bác :v

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn nói làm mình chợt nhớ, để tối test thử coi sao, tại máy đó hiện tại vẫn cắm sim phụ bỏ đó chứ ít quan tâm

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mấy sếp có thể cho em mượn cáu Bphone trải nghiệm được không. Điện thoại số 1 thế giới.

haivu

Administrator
Thành viên BQT
Mấy sếp có thể cho em mượn cáu Bphone trải nghiệm được không. Điện thoại số 1 thế giới.
Đã ủng hộ phần mềm rồi thì tiếc gì mà không thêm cứng, mua chiếc sài đi em...