This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Bạn đang sử dụng phần mềm nào để tải file torrent

Hamano Kaito

Moderator
Mình đang xài utorrent và vẫn seed bình thường, nhưng khi máy hư hay cài win lại thì không biết cách load lại đống seed cũ thế nào
Bạn chỉ cần nhớ 2 mục là file torrent đã tải xuống (tức là file torrent kết nối tải data) và nơi chưa file data đã tải xuống (file này là file phần mềm hoặc gì đó)
Khi mất toàn bộ thông tin thì chỉ cần nạp nơi chứa data tải xuống và nạp lại file torrent nó sẽ tự recheck lại file sau đó nó tự giữ hạt tiếp
Tất nhiên mọi thông tin về phần giữ hạt trước đó sẽ bị bay sạch nhưng mà bạn vẫn có thể giữ hạt !!

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Khi mình chọn vào file torrent hay marnet thì utorrent tự mở và tải luôn nên file kết nối là không có bạn à, chỉ còn mỗi file data

Hamano Kaito

Moderator
Khi mình chọn vào file torrent hay marnet thì utorrent tự mở và tải luôn nên file kết nối là không có bạn à, chỉ còn mỗi file data
Bạn phải trỏ đường dẫn lưu data và nạp file torrent. Nói thật là thực sự khó giải thích quá, thôi thì mình đành chịu vậy
-----
Mình bị mất infor toàn làm cách này để nối lại và giữ hạt tiếp đấy.

tamthat

Rìu Sắt
Mình quan tâm cái này, nếu có công cụ thay thế thì hay quá nhỉ

kezihenry

Rìu Bạc
nhu cầu phổ thông nên mình dùng qbittorrent là chính
nhưng điểm nhấn của bài này là "Eset Endpoint Security version 9.0.2046 bản quyền chính chủ đến tháng 12/2023 hoạt động mềm mại, diệt virus hiệu quả"

hoang sanh

Búa Gỗ
các bác cho em xin mấy trang chia sẽ phần mềm qua torrent đc ko ạ. trc hay dùng mà mấy năm quên mất web rồi

poiuy

Rìu Sắt
Mình có acc tại hd-torrents.org nhưng quên đổi điểm nên bị tụt ratio xuống dưới mức quy định. Bây giờ acc bị disable. Có cách nào khác để phục hồi nó mà không phải donate không các bác? Điểm giờ còn nhiều lắm, đổi điểm là đủ ratio ngay.