Chia sẻ - Balsamiq Wireframes 4.7.4 (x64) Full - Thiết kế bố cục website! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Balsamiq Wireframes 4.7.4 (x64) Full - Thiết kế bố cục website!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cái link annoy ko down file dc bác ơi :\

Bạn tắt bỏ phần mềm diệt virus đi và tắt luôn mấy cái chặn quảng cáo là tải được thôi, mình vừa tải hoàn toàn bình thường.

bluehound

Gà con
hình như link die rồi bác . . .

dongan

Gà con
có bản cho mac không bạn ơi. Bạn tìm giúp mình nhé, mình tìm mãi không thấy

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có bản cho mac không bạn ơi. Bạn tìm giúp mình nhé, mình tìm mãi không thấy

Mình thấy trên web maclife có cung cấp các phần mềm liên quan đến hệ điều hành này đó bạn, bản hiện tại mình post trên Windows đã hiếm, còn trên MAC chỉ có bản cũ hơn. Nếu bạn muốn dùng đích xác bản này, thì có lẽ bạn phải cài hệ điều hành ảo MAC trên hệ Windows thật thôi :)

My101

Gà con
trước mình có dùng thử phần mềm của balsamiq, đã hết hạn và uninstall trên laptop rồi nhưng khi tải lại bằng các link trên bài thì khi mở vẫn ở trạng thái tài khoản hết hạn. Nhờ các bạn hỗ trợ giúp mình với ạ