This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

AirLiveDrive Pro 1.8 Full - Quản lý và truy cập dữ liệu đám mây trên ổ đĩa PC!

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
bạn dùng win mấy vậy. mình cài trên win 10 thì ok nhưng cài trên win 7 thì ko sử dụng được. nó cũng báo ko thể kết nối với ổ đĩa

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
có phải bạn cập nhật phần mềm lên phiên bản mới nhất luôn ko. như vậy có dùng được full ko bạn. hay bị chuyển về trial

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Mình cũng bị báo cái "dokan driver" fix hoài ko đc chuyển sang sài AirExplorer. Tương tự như nhau

1Tranphong1

Búa Đá
có phải bạn cập nhật phần mềm lên phiên bản mới nhất luôn ko. như vậy có dùng được full ko bạn. hay bị chuyển về trial
k cần cập nhật Air Live Drive đâu b, bạn vào control panel -> unnisstall a program chọn cái dokan library bản cũ đi rồi b vào đây để tải bản 1.3.1.1 về ( tìm chọn file DokanSetup.exe kích vào tải là xong ) cài đặt bình thường thôi

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Mình cài bản mới nhất luôn rồi. nhưng khi bấm connect thì nó hiện lỗi này

Kym Nguyen

Búa Gỗ
thanks

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Phần mềm này thật tuyệt các bác ah. Hiện tại đang có bản mới nhất là 1.5. Mình mới tìm dc bản 1.3.2

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Phần mềm này thật tuyệt các bác ah. Hiện tại đang có bản mới nhất là 1.5. Mình mới tìm dc bản 1.3.2

Đã update phiên bản 1.4.1 mới nhất có thể có thuốc rồi bạn nhé, bản 1.5 chắc phải chờ thêm một thời gian
Chúc bạn vui vẻ

chetuyet.hp

Rìu Sắt
Đã update phiên bản 1.4.1 mới nhất có thể có thuốc rồi bạn nhé, bản 1.5 chắc phải chờ thêm một thời gian
Chúc bạn vui vẻ
Mình vừa cài thử xong thấy có vấn đề này: Kết nối dc với tk Mega nhưng k kết nối được với tk Box và mediafire
KHông biết như hình là đã active được chưa.
Bản 1.3.2 mình vừa dùng thì ok

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Mình lấy bên board4all thấy có thành viên chuyên làm cr@ck tạo ra bản 1.4.1 nên mình post lên luôn chứ mình chưa test. Có thể sẽ cần phải fix lại, bạn có bản 1.3.2 mà hoạt động ổn định thì share luôn cho mình với nhé