This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có bản 2015 k bạn? mình tìm mãi không ra. máy mình đang xài bản 2015 rất tốt, mà không nhớ hồi trước download ở đâu nữa.

Mình không sử dụng bản 2015 nhưng search trên Google có khá nhiều trang web Việt Nam post đó bạn.

Higashino

Búa Đá
Không hiểu sao mấy hôm nay mình cài bản này trên win10 20h2 mới update toàn mất hút. Trong quá trình cài vẫn thấy như bình thường, cũng ko báo lỗi, cài xong finish các kiểu. Nhưng sau khi khi cài thì ko ra biếu tượng, vào programs file(86) ko có, vào Programs trong control panel thì ko thấy, cứ như chưa từng cài bao giờ. Mình tưởng lỗi làm lần 2, 3 cũng thế, đập 1 máy tính khác cài lên cũng y hệt. Các bạn xem giúp nhé, trước mình cài 2,3 máy tính thì ổn

Pham Cong

Rìu Bạc

khdang

Gà con
Có ai có lựa chọn phần mềm nào khác nhẹ nhàng hơn không? Adobe nặng quá.

mairua9018

Búa Gỗ Đôi
Update bản mới Adobe Acrobat Pro DC 21.005.20060 - Repack by Diakov
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Thanks bạn đã share, nhưng sau khi cài đặt xong thì mình không thấy gì cả, không shorcut trên desktop, không folder cài đặt trong ổ C, đã thử dùng Everything tìm từ khoá Adobe cũng vô ích, cài như chưa cài 😢
Mình không xài trình diệt virus, trước khi cài cũng đã tắt Defender.
Không rõ lỗi gì.

UPDATE: Sau khi mò vào diakov thì đã fix được. Bạn nào bị giống mình thì cài Visual C++ 2013 trước.
Link cho bạn nào cần: Here

Sửa lần cuối: