This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

tuantomato

Gà con
tanks

NGUYỄN TRUNG TIN

Búa Gỗ Đôi
Cơ mà chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh như nào các bác? Cài bản repack của bác @number_one5555 nó ra toàn tiếng Nga ko biết đường set lại tiếng anh

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cơ mà chuyển ngôn ngữ sang tiếng Anh như nào các bác? Cài bản repack của bác @number_one5555 nó ra toàn tiếng Nga ko biết đường set lại tiếng anh

Bạn tìm lại có 1 trang nào đó có hướng dẫn chuyển đổi từ tiếng Nga sang tiếng Anh đó bạn, trong topic này luôn.

pdt1091991

Gà con
cảm ơn anh nhiều

GoldenDragon

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn

gurupt

Gà con
Cam on da chia se

Sniper

Búa Gỗ
Các bác cho hỏi sao em thấy phần mềm này thay logo rồi ạ, trước em thấy logo màu đỏ giờ thì tuỳ từng bản thấy bản màu đỏ bản thì lại chuyển sang màu đen.

lehoang226

Búa Gỗ
Cho mình hỏi bản 2020 này có nặng hơn bản 2015 không? Mình đang cài bản 2015 xài rất tốt nhưng chuẩn bị cài lại win nên sắp cài lại cái này.
Nếu cài bản repack thì bấm chuột phải lên file word có hiện lên các chức năng của phần mềm như Convert, combine file... hay không?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

Nặng hơn đó bạn, còn khi đã dùng những phần mềm kiểu như thế này thì bạn nên cài bản full, cài bản repack không đỡ hơn được bao nhiêu mà nhiều khi còn thiếu tính năng nọ, tính năng kia.

lehoang226

Búa Gỗ
có bản 2015 k bạn? mình tìm mãi không ra. máy mình đang xài bản 2015 rất tốt, mà không nhớ hồi trước download ở đâu nữa.