This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Adobe Acrobat Pro DC (2020.009.20067) (STOP HERE...NO MORE SHARE)...

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Ko sao đâu bạn... bạn cứ tiếp tục dùng đi... cho dù hết hạn vẫn dùng được... hệ thống nó báo kệ nó... nếu như qua 7 ngày mà bạn ko dùng được nữa thì report lên cho mình xem nó báo gì nhé.

kutebj219

Gà con
Bài viết hữu ích

blackjet

Gà con
Huhu, lắm công phu đến 2 tiếng rồi mà chưa làm xong, hy vọng chốt sổ. Cảm ơn bạn,

Tại sao tới đoạn chỉnh file hosts mình save lại không được ạ, báo là "You don't have permissions to save in this location"

Sửa lần cuối:
Tại sao tới đoạn chỉnh file hosts mình save lại không được ạ, báo là "You don't have permissions to save in this location"

kakalucky01

Búa Gỗ Đôi
Mình tải bản mới nhất thì vẫn báo lỗi bạn ơi. Sau khi gỡ ra cài đặt lại cũng vậy luôn

Bạn phải dùng quyền admin mới sửa file hosts được nha. Vì file đó là file hệ thống của windows mà...ko có quyền admin ko cho sửa hệ thống đâu nhé.
Mình đã thử lại theo hướng dẫn và sử dụng được - không còn bị bắt sign in nữa, NHƯNG không edit, export được file các kiểu. Bạn xem giùm mình nhé