This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Adobe Acrobat Pro DC (2020.009.20067) (STOP HERE...NO MORE SHARE)...

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Nếu bạn đã sử dụng cr@ck khác rồi vui lòng dùng Iobit Unistaller của chủ topic khuyến nghị để gỡ sạch.

Sau đó cài đặt lại như mình đã hướng dẫn ở:

Rồi tải bản update .msp như hướng dẫn ở #1 thôi (có thể xem hình dưới để biết file tải về)

Cuối cùng làm theo hướng dẫn ở #1 để unlock thôi.

ldmt1311

Búa Gỗ
cảm ơn bạn

vnthan

Gà con
cảm ơn bạn nhé, để mình thử làm theo ngay

Tuyệt vời quá, làm phát ăn ngay. Cám ơn bác nhiều.

Sửa lần cuối:

vnthan

Gà con
Bạn đọc kỹ hướng dẫn ở trang 1. Có nói về vấn đề redirect qua link cũ 2019 và cách khắc phục nhé.
Em bị vấn đề auto update, dù đã sửa file host như bác chỉ, copy/paste đủ và copy ngược lại thư mục rồi nhưng vẫn bị autoupdate. Vừa dùng ngon đc 30' thì thấy hiện update xong, thế là lại toi.

giờ em làm thế nào để gỡ đc bản autoupdate và back lại nhanh nhất bác nhỉ? Em gà quá, chả lẽ giờ xóa hết cài lại từ đầu (

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến

Em vào ===>>> Task Manager ===>>> chọn cái tab [Sevices] ===>>> tìm AdobeARMservice rồi Stop cái chức năng này đi là loại bỏ Autoupdate nhé.

Sustein

Búa Gỗ
tks bác <3

nguyenhquyen

Gà con
Chào bạn chủ topic
Trước tiên cảm ơn bạn đã chia sẽ.
Tôi đã làm theo tất cả các hướng dẫn của bạn, nhưng đến khi chạy phần mềm nó báo như hình dưới. Lỗi này sử lý như thế nào bạn nhỉ.
Mong nhận đc câu trả lời từ bạn
Cảm ơn bạn!

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến

Lỗi này là do firewall chưa hoạt động nha bạn. Bạn chịu khó kiểm tra lại xem lại quy trình của bạn theo đúng hướng dẫn chặn firewall, chặn file hosts. Sau khi kiểm tra đã làm đủ. Bạn khởi động máy lại coi sao rồi report lên mình xem nhé.

sensen

Gà con

Mình đã làm đúng như những gì bạn hướng dẫn mà sao nó vẫn hiện ngày dùng thử như này nhỉ. Mình gỡ rồi cài lại bao lần vẫn k đc.