This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Adobe Acrobat Pro DC (2020.009.20067) (STOP HERE...NO MORE SHARE)...

danhngoc

Gà con

Các bác giúp e với. Em cũng đã đọc các cách giải quyết ở mấy trang trước nhưng vẫn không được

Vo Danh Lao Nhan

Rìu Chiến
Tổng quát :

1. Những ai ko dùng được thì vui lòng tìm phần mềm khác tương đương dùng nhé. Hoặc mua bản quyền coi có dùng được ko thi biết ngay.

2. Người khác dùng được, trong khi mình ko dùng được. Sao ko tự tìm tòi nghiên cứu tại sao mình lại ko dùng được do hệ thống trong windows bị xung đột chổ nào rồi.

3. Hoặc là dùng windows ảo VMWARE, cài đặt acrobat rồi test coi có dùng được ko.

4. Nếu thật sự có lòng đam mê tìm hiểu nghiên cứu thì hãy dùng acrobat. Nếu muốn dâng tận miệng để ăn thì đừng nên dùng. Vì dùng phần mềm này đòi hỏi nhiều thao tác kỹ thuật.

thanks

vutaviva

Gà con
OK

tamtam86

Gà con
Thank bạn, mình thử cài bản này. Trước đây mình dùng acrobat pro XI, nhưng dạo này mỗi lần win10 update v2004 là pdf mở không lên phải gỡ update ra.

HongHai

Rìu Chiến
Xem phần đính kèm 14514
Các bác giúp e với. Em cũng đã đọc các cách giải quyết ở mấy trang trước nhưng vẫn không được

bản mới ko cr@ck dc đâu bác, mình cũng bị vậy, trên này cũng quá trời ae bị cái bảng thông báo này. Bác về lại bản cũ xài đi, đừng làm khó bác thớt nữa bản này bác ấy bó tay rồi, bác ấy cố gắng hết sức rồi, đợi bản sau mong bác ấy cr@ck dc thôi

kiss001

Gà con
xin link