This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng Adobe Acrobat Pro DC (2020.009.20067) (STOP HERE...NO MORE SHARE)...

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Cho mình xin link bản trong topic đc ko bạn. Chớ mình tải trên web nó ra bản mới nhất ?
Đây nè bạn: Adobe update 20.006.20034

Còn nếu chưa có bản gốc thì tải ở đây
Link tải ở trang này nguyên gốc luôn ấy, bạn chọn cái Acrobat Pro DC 2019 (32bit):

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Mình dùng Windows 10 bạn ơi.
Nói chung là xem tài liệu được, nhưng không chỉnh sửa, thao tác được như một số bạn ở trên cũng mắc phải
Mình làm theo nhưng không được, chỉ có thể đọc văn bản mà không thể sử dụng các chức năng khác @Vo Danh Lao Nhan xem giúp

1. Bây giờ bạn thử gỡ sạch phần mềm ra bằng Uninstall Tool Portable (phần mềm này cũng rất dễ sử dụng thôi, tải về giải nén ra nhấn vào file "UninstallToolPortable.exe" để mở lên, chuột phải vào Adobe Acrobat Pro DC và chọn dòng đầu tiên Unistall, sau đó phần mềm tự làm việc, xong rồi thì khởi động lại máy)

2. Vào link tải ở trang này nguyên gốc Adobe luôn: https://prodesigntools.com/adobe-cc-2019-direct-download-links.html (bạn chọn cái Acrobat Pro DC 2019 (32bit) và tải về)
Hoặc tải bản 2020 luôn: tuy nhiên phải nhấn vào
link này trước, sau đó giữ nguyên tab đó, mở tab mới và nhấn vào link bản 2020 nguyên gốc để tải về

- Sau khi tải về xong nhấn vào file "Acrobat_DC_Web_WWMUI.exe", một bảng hiện lên bạn chọn đường dẫn để giải nén file (hoặc để nguyên), rồi nhấn "Next" sau đó chờ. Khi xong sẽ có chữ "Launch now", bạn bấm vào.

- Một bảng tiếp hiện lên, bạn chọn "Use trial or subscription" (hoặc ở đây hiện cái Make Adobe Acrobat default PDF bạn cứ để nguyên) và nhấn "Install", chờ cho đến khi Setup Complete bạn chọn "Finish", không chọn Launch now.

3. Tải về file update có tên là "AcrobatDCUpd2000920063.msp". Lưu ý là tải phiên bản 20.009.20063 nhé, vì hiện tại đã có thêm nhiều phiên bản khác. (không biết thì bạn xem hình)

4. Nhấn đúp tiếp vào file "AcrobatDCUpd2000920063.msp", một bảng hiện ra chọn Update. Sau đó chờ và chọn Finish. (hoặc Launch now cũng được)

5. Rồi bạn ra ngoài màn hình mở phần mềm lên thử, nếu hiện như
hình này là Unlock được, còn mà hiện ra như hình này là bạn xóa sạch đi như ở bước 1, sau đó restart máy và vào xóa thêm ở: C:\ProgramData\ (hiện file ẩn lên mới thấy thư mục này, không biết bạn tra google cách hiện file ẩn) sau khi vào đó xóa thư mục "Adobe" và "regid.1986-12.com.adobe"
C:\Program Files (x86)\Common Files\ xóa thư mục Adobe
(thư mục Adobe này xóa không được đâu, bạn phải mở Task Manager lên và End task cái Adobe GC)

C:\Program Files (x86)\ xóa thư mục Adobe luôn

6. Trước khi tiến hành Unlock, các bạn phải tắt file acrotray.exe như hình sau (nếu không thấy thì thôi)

7. Tải file Unlock ở #1 về và chạy file Unlock. (Next - Next là xong)

8. Sau đó chưa mở phần mềm lên vội, tiếp tục chặn file Acrobat.exe không cho tương tác với internet bằng firewall theo hướng dẫn ở #1 ( lưu ý chặn cả Outbound Rules)

9. Bây giờ mới mở phần mềm lên, chọn Edit - Preferences (hoặc nhấn Ctrl K) - chọn mục Updater -bỏ check Automatically install updates là xong. (không biết bạn xem hình)

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG NHÉ

Sửa lần cuối:

lehoaivu

Gà con
bản 32 với bản 64 có gì khác nhau không bạn, mình muốn dùng bản 64 mà không có link download bản 64 nhỉ

Sửa lần cuối:
Rất cảm ơn hướng dẫn chi tiết của bạn nhé.
Mình làm theo đúng từng bước đều được luôn. Lần đầu mở file lên thì ok, đến lần thứ 2 thì không thao tác (edit, combine, export,...) được

Sửa lần cuối:
Bạn chạy lại file unlock 1 lần nữa xem sao nhé
Cảm ơn bạn, mình đã dùng Uninstall Tool Portable để xóa sạch phần mềm, thậm chí cài lại Windows luôn, cài lại soft luôn thì vẫn bị ạ

Hiện mình đang sử dụng ABBYY FR15 do bạn unlock, dùng cũng rất ổn, chủ yếu thích giao diện gọn nhẹ của Adobe nên mới ráng cài thử thôi. Cảm ơn bạn nhiều nhé!

Quynh1996

Gà con
thanksyou

Quynh1996

Gà con
thank

Quynh1996

Gà con
thanks

Khiet Pham

Gà con
tks