This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới

Bạn thấy phương pháp sửa mã Hex để active IDM này thế nào?

• A. Đơn giản, dễ làm và yên tâm không bị virus

Bình chọn: 43 81.1%
  • B. Phức tạp và sử dụng phương pháp khác thay thế

Bình chọn: 2 3.8%
  • C. Đơn giản nhưng không duy trì được lâu dài

Bình chọn: 2 3.8%
  • D. Đơn giản, ổn định và duy trì được lâu dài

Bình chọn: 6 11.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    53
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kezihenry

Rìu Bạc
Up lên bản mới key bị block thôi em lại quay về trialreset đây
tất nhiên mỗi lần lên phiên bản mới thì lại phải sửa mã hex lại từ đầu mà. Tìm đến phương án này là khi bạn muốn tự tay active IDM và không bị làm phiền bởi các thông báo fake key, thông báo hết hạn dùng thử...

gamegb2

Gà con
Tối qua mới làm theo bài ở post cũ vẫn tốt. Chỉ cần dùng lại mã bản cũ. Giờ thêm bài này thấy thừa. Vì bài kia là bài đầu tiên cho cách này (theo mình tim trên diễn đàn).

cukanaver

Rìu Vàng
Tại hôm lần trước thấy bác thớt bảo up bình thường h thấy lười sửa hex trialreset cho nhanh .

kezihenry

Rìu Bạc
Tại hôm lần trước thấy bác thớt bảo up bình thường h thấy lười sửa hex trialreset cho nhanh .
update bình thường nhưng update xong phải sửa mã hex lại, tùy theo phiên bản thì có thể sửa theo mã hex cũ hoặc phải đổi sang mã hex khác

adujan

Gà con
IDM 6.33 build 3 làm theo hướng dẫn như trang đầu lại bi65 lỗi ko thể nào chức năng lên lịch (Scheduler) để tải sau, mong bạn nào rành về Hex fix giùm, thanks.

cukanaver

Rìu Vàng
update bình thường nhưng update xong phải sửa mã hex lại, tùy theo phiên bản thì có thể sửa theo mã hex cũ hoặc phải đổi sang mã hex khác
Cám ơn bác. lười quá nên dùng trialreset up thường xuyên cho nhanh

vanthanh1320

Búa Gỗ
Version 6.33 build 3 sửa hex kiểu gì bác ơi, ở dòng thứ 3 ấy ạ, em sửa xong nó mất biểu tượng icon của idm luôn

kezihenry

Rìu Bạc
Version 6.33 build 3 sửa hex kiểu gì bác ơi, ở dòng thứ 3 ấy ạ, em sửa xong nó mất biểu tượng icon của idm luôn

Chủ topic cập nhật ở trang 1 rồi đấy, còn không thì bạn có thể sửa trong mã thứ 3 "14 00 00 0F 87 B3" từ 87 thành 86

mrphancol

Gà con
Thanks ad
Thank ad

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.