This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Acrobat DC 2017 Classic & XI Pro + Key - Ứng dụng đọc và chỉnh sửa file PDF hiệu quả!

toohot

Gà con

Thanks ban

giaminh94

Búa Gỗ
Có bạn nào có thể gửi giúp mình link key phần mềm Acrobat Pro DC 2017 qua tin nhắn riêng không ạ? Cám ơn bạn đã chia sẻ Acrobat Pro DC 2017

coony

Búa Đá
Thanks bạn ! Cái này so với foxit phantom có hơn không nhỉ ?

hoangnamfsc

Gà con
Bạn có thể cho mình xin file được không, mình chưa đủ điều kiện để xem được link ạ. Cảm ơn bạn nhiều

mathce

Gà con
cám ơn bạn đã chia sẻ, phần mềm này nặng hơn foxit, nhưng được cái có nhiều công cụ hỗ trợ tốt hơn

coony

Búa Đá
Cho mình hỏi chút là : khi mình lên trang chủ chỉ thấy có hai bản là Pro và Standard với dung lượng bằng nhau. Vậy bản classic có phải là bản Standard không bạn ?
Và mình cũng không thể tìm nổi link download của Acrobat XI pro trên trang chủ của adobe, không biết có cần phải tạo tài khoản thì mới thấy được không ?

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Xét về tính năng thì bản Classic đứng giữa Pro và Standard đó bạn,thông tin so sánh tôi đã share link ở #1 rồi mà.Thật ra chúng ta nhu cầu dùng ko nhiều tính năng nên cứ có bản quyền là ok rồi.
Mã:
https://acrobat.adobe.com/us/en/acrobat/pricing/compare-versions.html

Nhat Huy

Gà con
Thằng này so với phantom PDF business thì sao anh em nhỉ, chưa xài đồng chí này, do bên phantom đợt này Cr@ck bị nhả nhìu wa hixx.

salamonbui

Gà con
Thank you