This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Acrobat DC 2017 Classic & XI Pro + Key - Ứng dụng đọc và chỉnh sửa file PDF hiệu quả!

steelhorse

Gà con
Đang tìm, cảm ơn chủ thớt. Tuy nhiên mình không có được likes nên không tải file kích hoạt được.

chauhuyphan

Búa Gỗ Đôi
Thank bác chủ thớt. cơ mà bác có thể hạ chỉ tiêu like xuống xíu xíu được không ạ? Hii.

VinhN

Búa Gỗ Đôi

Giúp em file key với Bác thớt ơi

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ui em cũng like quá chừng luôn mà có thấy gì đâu, đang cần mà Bác chủ khó tính quá chắc chết.
Bạn hiểu sai rồi, bạn like cho người khác rất nhiều nhưng ít người chịu nhấn Like lại cho bạn, gặp tôi thì tôi ráng giúp bạn nhưng bạn chỉ có ít bài viết quá thì làm sao? Bạn nên vào nhiều topic khác, đóng góp xây dựng, thật lòng mình thì người ta sẽ nhấn Like giúp bạn thôi?

VinhN

Búa Gỗ Đôi
Em cũng thích đóng góp lắm chứ, nhưng em tồ quá biết sao giờ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Em cũng thích đóng góp lắm chứ, nhưng em tồ quá biết sao giờ.

Diễn đàn nhiều topic, chẳng hạn như âm nhạc bạn có thể vào và post các bài hát hay, video hay. Hoặc vào các mục khác đọc bài và cho cảm nghĩ của bạn, đó cũng là cách tạo ra nhiều bài viết, tự mình giúp mình là cách hay nhất.

VinhN

Búa Gỗ Đôi
Hình như cái của em tải về được là của 2015

PLFile(2)

Có phải vậy không mấy bác, thảo nào không kích hoạt bản quyền được.

VinhN

Búa Gỗ Đôi

Nhưng cách ẩn link để có LIKE thì em đâu biết làm thế nào, em tưởng chỉ có bên phần mềm thôi, mấy bác ai cũng pro hết, còn em basic level, thế mới buồn.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hình như cái của em tải về được là của 2015

PLFile(2)

Có phải vậy không mấy bác, thảo nào không kích hoạt bản quyền được.
Link nào vậy bạn? Tôi load link key về kích hoạt được bản 2017 đó, tôi đã post hình ảnh ở các post trước đó, bạn không có xem sao?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Bạn định viết bài theo dạng nào mà ẩn link để lấy like, nếu là chia sẻ bản quyền thì cẩn thận đó, còn phần nhấn like mới thấy link thì tôi thấy như vầy:

Bạn xem hình đính kèm để hiêu tôi đã làm cách nào có cái dòng ở trên: