This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

ACDSee Photo Studio Ultimate 2019 Build 12.1.0.1668 Full CORE 6.1 - Phần mềm chỉnh sửa và biên tập ảnh!

Omm Nguyen

Gà con
Bản này mình chỉ được sử dụng tạm thôi hả anh .nếu sử dụng luôn mà ko tốn phí thì phải làm sao ?
Cám Ơn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bản này mình chỉ được sử dụng tạm thôi hả anh .nếu sử dụng luôn mà ko tốn phí thì phải làm sao ?
Cám Ơn
Bạn phải đọc kĩ hướng dẫn của bài viết chứ!
Tôi đã post Medicine CORE V6.1 hoạt động tốt với các sản phẩm ACD 2019 và up hình test phần mềm theo bài viết.
Tuy nhiên bạn cần phải trả lời bài viết và like mới thấy link download CORE và hướng dẫn sử dụng.

Kham Luu

Búa Gỗ Đôi
Medicine
Không download medicine được rồi bạn ơi.

Về cài xong nó báo lỗi
ACDSee has encountered a system error and will close now.
là sao vậy thớt, chỉ mình với. tks

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Sửa lần cuối:

Nothing30

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn. Mìn đã cài xong rồi. Nhưng bộ cài nó tải cề nó để ở đâu ấy nhỉ. Mìn không tìm thấy file setup để lần sau có cần cài lại thì đỡ phải lấy down lại nữa

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Nếu bạn dùng IDM thì bật lên,chuột phải vào tên file chọn"Open folder" thì IDM sẽ dẫn đến nơi lưu file bạn download về.

hong thanh

Búa Gỗ
TKS,

Nothing30

Rìu Sắt
Nếu bạn dùng IDM thì bật lên,chuột phải vào tên file chọn"Open folder" thì IDM sẽ dẫn đến nơi lưu file bạn download về.
Không phải bạn ơi. Cái mà idm tải về là bộ cài, nhưng là bộ cài online thôi, bộ cài online đó khi cài nó mới tải về bộ cài offline rồi cài. Cái mìn hỏi là bộ cài off line nó tải về chỗ nào ấy nhỉ

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cái này thì tùy windows bạn đang dùng nhưng cơ bản là cho hiện folder ẩn lên rồi tìm.Sao bạn ko down bản offline setup cho tiện.
Cách 1.
C-programdata-ACD systerms và bạn xem ở mục download hay update xem có ko.
Cách 2: tôi dùng Windows 10 Manager và dùng tính năng 1 click,sau đó nó quét và move file về sọt rác,bạn mở ra và chọn nơi cho nó restore.