This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Phần mềm khác ABPVN - Bộ lọc quảng cáo cho người việt

nam470

Búa Gỗ
Tài khoản bị khóa
Thấy nhiều chức năng. Cài các kiểu Adblock luôn mà vẫn sót quảng cáo. Thank chủ top

zerone

Búa Gỗ
À ý của em là trang nào của VN thì ABPVN chặn hoặc sẽ chặn trong tương lai nếu có người báo cáo ạ. Mà trang nào có quảng cáo bác cứ báo cáo tại đây em sẽ chặn cho ạ. Cảm ơn bác nhé

zerone

Búa Gỗ

Hamano Kaito

Moderator
Mình có một câu hỏi !? Bạn đăng như vậy là có ý gì?

Poc4ever

Búa Gỗ

cam on ban nhiu nha

hishiroo

Búa Gỗ Đôi
Xài cái này ko chặn được quảng cáo trên ytb á mấy bác. Em đang xài và thấy thế

nghiepduclub

Rìu Sắt
bác chặn quảng cáo mấy trang như: xoilac, 91phut, cakhia18.live ......... mấy trang bóng đá đó bác .....

Sửa lần cuối:

ghost_tuyen

Rìu Vàng
nếu mọi người thấy sử dụng bộ lọc có ích thì có thể ghé qua trang nhà để donate cho bác ấy cỡ 30K thôi, bù lại thì bác Hoàng sẽ gửi lại tặng link bộ lọc VIP đó ạ. Bác Hoàng thì không còn xa lạ gì với chúng ta từ thời vn-zoom .com nhỉ
Mã:
https://abpvn.com/#ungho

P/s: Mình không lôi kéo mọi người đâu nhé, mình chỉ thông báo thôi ạ vì cũng muốn cám ơn bác ấy đã giúp chúng ta

nghiepduclub

Rìu Sắt
các bác cho hỏi nếu cài bộ lọc adguard này trên android thì cài sao ạ ??? tại chrome trên android em không thấy tiện tích mở rộng của chrome trên android ...

Sửa lần cuối:

kingpr

Búa Đá
các bác cho hỏi nếu cài bộ lọc adguard này trên android thì cài sao ạ ??? tại chrome trên android em không thấy tiện tích mở rộng của chrome trên android ...
Bạn dùng kiwi browser nó cho thêm chrome extension trên android đấy.