Hỏi/ Thắc mắc - Xin tài liệu học cắt html css | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin tài liệu học cắt html css

ducuong

Group Partner
:D Như tiêu đề, mình post xin anh em bạn bè trên này, ai có tài liệu dành cho người mới bắt đầu có thể tham khảo để học cắt giao diện website. Mình biết thiết kế giao diện bằng Photoshop, tuy nhiên từ trước đến giờ, khi demo giao diện cho khách mình thường sử dụng một số ứng dụng online để mô tả các trang và sơ đồ cho nó.
Giờ cũng già già roài, nên muốn tìm hiểu thêm chút nữa về việc cắt giao diện, các bạn có thể cho mình một số tài liệu dành cho những người như mình được không.

Mình đã tìm qua, nhưng có những tài liệu cũ quá rồi hoặc giao diện nó không phù hợp cho đến bây giờ nữa. :'(

Sorry nếu cầu hỏi này khiến bạn khó chịu :D

ChanhEp

Búa Gỗ
Bác này bán hosting và vps đúng k nhỉ

mayweather87

Búa Gỗ
Tài liệu thì tìm tài liệu html, css căn bản thôi là được. Bác tìm video trên gg khá nhiều, khi nào giác ngộ được thì sẽ làm được.