[THAM KHẢO] Lương lậu ở FPT SHOP thế nào vậy các thím ?? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[THAM KHẢO] Lương lậu ở FPT SHOP thế nào vậy các thím ??

artsduc

Gà con
chuyện là em đang bị thằng bạn lôi kéo sang FPT làm quản lý ở Shop, thấy bảo lương lậu vs phúc lợi tốt. Nhng mà em đang đắn đo, đang làm giao dịch viên ở tập đoàn V**L lương lậu đủ tiêu nhưng cũng đang chán, muốn nhảy nhót tí. Thím nào làm ở Shop FPT r cho em ít thông tin

xdtuangiao

Rìu Bạc Đôi
chuyện là em đang bị thằng bạn lôi kéo sang FPT làm quản lý ở Shop, thấy bảo lương lậu vs phúc lợi tốt. Nhng mà em đang đắn đo, đang làm giao dịch viên ở tập đoàn V**L lương lậu đủ tiêu nhưng cũng đang chán, muốn nhảy nhót tí. Thím nào làm ở Shop FPT r cho em ít thông tin
Giao dịch viên ăn lương cộng tác viên hay lương hđlđ vậy bạn? HĐLĐ thì đừng chuyển. Lương thưởng lúc nào cũng hơn tụi CTV 50%.

xd8k52

Gà con
Cái này khó nói lắm bác. Nhảy việc thì theo em hơn hẳn về thu nhập thì nhảy, còn chỗ nào cũng phải làm 3-5 năm mới dc cất nhắc

ntquyet247

Rìu Vàng
ngoài lề tí, chỗ bác có gái đẹp không, có thì giới thiệu làm quen ế quá rồi =)
còn đi đâu cũng được miễn bác cảm thấy hứng thú, có sang chỗ mới mà có em nào bé bé xinh xinh cũng cố gắng làm mai cho anh em thoát kiếp FA
Bác ở HN không? Chuyên môn là gì? Sếp em đang cần vài nhân sự đây!!!

artsduc

Gà con
Bác ở HN không? Chuyên môn là gì? Sếp em đang cần vài nhân sự đây!!!
à em ở hà nội, em về mảng viễn thông , chuyên cskh và giải quyết nhu cầu của khách hàng trên hệ thống nội bộ :D ( k phải về IT đâu nhé bác )
bác cho em xin thông tin bên bác vào mail đc k [email protected]

artsduc

Gà con
ngoài lề tí, chỗ bác có gái đẹp không, có thì giới thiệu làm quen ế quá rồi =)
còn đi đâu cũng được miễn bác cảm thấy hứng thú, có sang chỗ mới mà có em nào bé bé xinh xinh cũng cố gắng làm mai cho anh em thoát kiếp FA
bên em toàn già thôi, còn list friend em thì có đấy =)))