sách pdf | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

sách pdf

Long Sao

Rìu Bạc Đôi

"GAME THEORY. 2nd Edition _ Giacomo Bonanno.pdf" sách có tựa đề tiếng anh này à bạn? Nếu là cuốn đó thì mình đã tải được rồi và phải đăng ký mới có quyền mở khóa và dùng file đó tải về chứ người khác thì chưa làm được. Vì không quen.​

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT

Từ khoá như hình, có 1 trang SEO Web bạn có thể thử, còn có tải được không thì mình không có kiểm tra.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Xem phần đính kèm 54140
Từ khoá như hình, có 1 trang SEO Web bạn có thể thử, còn có tải được không thì mình không có kiểm tra.
Nếu bạn ấy t hích bản tiếng anh thì mình chỉ có bản tiếng anh đó thôi. Mong là bạn ấy có thể tìm được món mà bạn ấy cần sớm

Trong Le

Rìu Vàng

"GAME THEORY. 2nd Edition _ Giacomo Bonanno.pdf" sách có tựa đề tiếng anh này à bạn? Nếu là cuốn đó thì mình đã tải được rồi và phải đăng ký mới có quyền mở khóa và dùng file đó tải về chứ người khác thì chưa làm được. Vì không quen.​

sách mà bạn đưa thông tin là 1 thuật toán, nghiên cứu khoa học, hỗ trợ tính toán tối ưu trong các ngành nghề kinh tế, xây dựng, y học...
Còn sách của bạn chủ bài hỏi là sách về đề tài tâm lý học.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
sách mà bạn đưa thông tin là 1 thuật toán, nghiên cứu khoa học, hỗ trợ tính toán tối ưu trong các ngành nghề kinh tế, xây dựng, y học...
Còn sách của bạn chủ bài hỏi là sách về đề tài tâm lý học.
Ồ vâng. Vậy là tìm chưa ra rồi. Mong là chủ tus tìm được sách sớm nhất có thể