Chia sẻ - Zemana AntiMalware Premium v3.1.395 Full - Loại bỏ Malware, bảo vệ máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Zemana AntiMalware Premium v3.1.395 Full - Loại bỏ Malware, bảo vệ máy tính

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Zemana AntiMalware Premium là phần mềm quét phần mềm độc hại trên máy tính, giúp loại bỏ hoàn toàn virus và các vấn đề bảo mật hệ thống máy tính. Zemana AntiMalware sẽ quyets toàn bộ hệ thống nhanh chóng rồi sau đó nó sẽ tìm và loại bỏ tất cả các mối đe dọa tiềm ẩn. AntiMalware được tối ưu hóa cao và nhẹ với các định nghĩa virus được lưu trữ trên đám mây, không làm lộn xộn ổ đĩa của bạn.

Zemana AntiMalware Premium khác với các phần mềm diệt virus khác là nó không lưu trữ định nghĩa virus trên PC của bạn. Thay vào đó Zemana AntiMalware sẽ gửi dữ liệu trên Scan Cloud để cho 10 công cụ chống vi-rút khác nhau thực hiện kiểm tra. Sau đó thông tin sẽ gửi lại cho Zemana AntiMalware xử lý trên máy tính của bạn.

Các tính năng chính của Zemana AntiMalware Premium
  • Loại bỏ các ứng dụng không mong muốn, các thanh công cụ gây phiền nhiễu hoặc các tiện ích bổ sung cho trình duyệt.
  • Tìm và loại bỏ ngay cả các mối đe dọa tiên tiến được nhúng sâu như rootkit và bootkits.
  • Quét động cơ đa AV.
  • Quét hàng ngàn tệp mỗi giây.
  • Tương thích với các giải pháp chống vi-rút khác.
  • Các thuật toán diệt virus nâng cao.
  • Không làm chậm PC của bạn.
Download Zemana AntiMalware Premium v3.1.395 Full - Loại bỏ Malware, bảo vệ máy tính

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ, kích hoạt tôi nghĩ rằng nó sẽ được sao chép tập tin dll trong thư mục chương trình?
một cái ôm phj4nhpr09xx

:) {hug}

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã chia sẻ, kích hoạt tôi nghĩ rằng nó sẽ được sao chép tập tin dll trong thư mục chương trình?
một cái ôm phj4nhpr09xx

:) {hug}

Để kích hoạt phần mềm, bạn làm theo các bước như sau:
View hidden content is available for registered users!

--
Send you a hug from the bottom of my heart! :)

tqthtxt

Rìu Vàng
Mod ơi cho em hỏi, mod từng tải qua nhiều anti vậy có loại nào sài chữ ký avira mạnh mạnh 1 tí (trừ fsecure vì vài lý do cá nhân) chỉ em với, xin cảm ơn ạ

haoanhhungxt

Búa Gỗ Đôi
Thanks bác hiện tại em đang dùng Malwarebyte premium, không biết em này có bổ trợ thêm gì không? Để cài cả 2 cho mạnh :v