Chia sẻ - YTmp3 v.1.9.1 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ YTmp3 v.1.9.1

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

YTmp3 - là ứng dụng tải xuống video và nhạc luôn miễn phí cho phép bạn tải video từ YouTube, Twitter, Facebook, v.v. Hơn một triệu người đang sử dụng!

Tải xuống nhạc và video trên web

YTmp3 hỗ trợ Youtube, Facebook, Twitter, Instagram, Vimeo, DailyMotion và các nền tảng khác, bao phủ 99% mức sử dụng hàng ngày của người dùng! Đồng thời, chúng tôi cũng hỗ trợ nhiều định dạng độ phân giải, đáp ứng mọi nhu cầu tải về của bạn! Và tốc độ tải siêu nhanh để bạn trải nghiệm!

Trải nghiệm tương tác tìm kiếm được nhân bản hóa

Bạn có thể tìm kiếm trực tiếp từ khóa trong ô tìm kiếm để lựa chọn, hoặc tìm trực tiếp qua link video, chúng tôi sẽ cho bạn thấy tất cả kết quả mà bạn mong muốn!

Giao diện đơn giản

Giao diện đơn giản để bạn có thể dễ dàng sử dụng ứng dụng mọi lúc và mọi nơi. Trong màn hình “Tệp của tôi”, bạn có thể dễ dàng tìm thấy tất cả các tệp bạn đã tải xuống trong nháy mắt. Đồng thời, video / audio bạn tải về sẽ được đồng bộ trực tiếp vào album / list nhạc của điện thoại để bạn có thể nghe và xem tùy thích.

Download :