YouTube Vanced Manager giúp người dùng Android sử dụng YouTube dễ hơn đã bị ngừng hỗ trợ

anhtuanpham87
Cập nhật ngày 14 tháng 03 năm 2022.
Youtube Vanced team chính thức ngừng hỗ trợ .

YouTube Vanced team vừa released Vanced Manager , Bằng việc sử dụng Vanced Manager bạn không cần tải xuống các tệp thông qua trang web hoặc cài đặt với SAI!

Vanced Manager có gì?
• UI đơn giản
• Dễ dàng cài đặt trực tiếp Vanced và MicroG từ app này
• Hướng dẫn cài đặt (kể cả cho cái UI đặc biệt kẻ mà ai cũng biết là ai)
• Tải trực tiếp mà không cần phải vào trang web
• Thông báo khi có bản cập nhật cho Vanced
• Changelogs cho các phiên bản mới nhất của Vanced
• Và nhiều hơn nữa!

Mã nguồn: https://github.com/YTVanced/VancedManager
Tải về: https://github.com/YTVanced/VancedManager/releases/latest
(file manager.apk mục Assets nhé)
XDA Main Thread:
Subreddit:

Download Links
Google:
MediaFire:
bit.ly/mfdownload
Vanced Manager:

YouTube Vanced là phiên bản sửa đổi của YouTube rất phổ biến trong cộng đồng Android. Ứng dụng này có một số tính năng mà bạn sẽ không bao giờ tìm thấy trong ứng dụng YouTube chính thức từ Google. VD: chặn quảng cáo , phát video, music hoặc phát lại trong nền mà không cần YouTube Premium, Darkmode và nhiều hơn nữa.

Trả lời

datuan07

Búa Gỗ Đôi
Mình hay dùng Smart YouTube TV cho box, thấy có tới ver 6.17.739 lâu rồi không ra bản mới nữa, chắc cũng ngưng chăng ?

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Đang sử dụng, thấy bị ngưng cũng buồn, ko biết còn xài được thêm mấy ngày trước khi Google chặn

Nobika390

Rìu Sắt
Mọi người cho mình hỏi trang chủ của Youtube Vanced là gì nhỉ? Mình search thử thì thấy nhiều tên miền quám không phân biệt được đâu là trang chính thức.
Xem phần đính kèm 15065
vance.app là đúng a nhé

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm
Đã từng thử Vanced nhưng thấy chán chán thế nào, Newpipe thích hơn.
vanced nó là Youtube gốc mod, bạn thấy chán Vanced thì tức bạn đang chán cái Youtube gốc của Google.
Newpipe nó là 1 app mới hoàn toàn lấy dữ liệu từ Youtube show ra.

bigdo7200

Gà con
Dùng Vanced từ lúc có đến giờ ứng ý vô cùng, giờ kiếm đâu ra cái app như thế nữa

Ultra Instinct

Búa Gỗ
Buồn quá, app này sử dụng rất tốt, ko biết có app nào thay thế xứng đáng không, nhất là hỗ trợ mấy version android cũ 4.x.x
puretuber hoặc newpipe nhé, ko thiếu thằng thay thế đc, nhưng nó ko ngon bằng thằng vanced đâu, thằng vanced đỉnh nhất rồi. Còn 4.xx thì mình ko biết, giờ chẳng ai xài 4x nữa cả. bèo nhất cũng 5.0 hết. Đa số app giờ đều giới hạn 5.0