You do not have permissions to use the BB-code [USERSID] | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

You do not have permissions to use the BB-code [USERSID]

olaken16

Búa Đá
Em có tham gia trên diễn đàn mình (vn-zoom) có sử dụng "Văn bản ẩn theo ID người dùng" mà gặp lỗi như tiêu đề. Các anh giúp em với ạ

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Thử Test cũng bị lỗi thật.
Thẻ này chỉ có tài khoản có tích xanh là dùng được thôi bác

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Làm thế nào để có tích xanh vậy b
Mình hỏi thử rồi. Phải có thư hạng nào đó trên diễn đàn mới có tích xanh. So với v-z cũ cái vụ này củ chuối quá. Chẳng hạn mình muốn xoá đi một comment do lặp lại 2 lần cũng không được.
View hidden content is available for registered users!

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Mình hỏi thử rồi. Phải có thư hạng nào đó trên diễn đàn mới có tích xanh. So với v-z cũ cái vụ này củ chuối quá. Chẳng hạn mình muốn xoá đi một comment do lặp lại 2 lần cũng không được.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
You do not have permissions to use the BB-code [USERSID]
Đó là hạn chế khi đăng cho user có id cụ thể (một cá nhân), không phải registered user (thành viên đã đăng ký nick).
Cái của bác là cho tất cả các user, còn chủ thớt hỏi cho một user có id cụ thể.