PM Việt hóa & Portable - Yogen Vocal Remover v3.0.3.2 Portable/v3.3.10 Pre-Activated - Phần mềm tách lời khỏi bài hát dễ sử dụng (chấp nhận được) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Yogen Vocal Remover v3.0.3.2 Portable/v3.3.10 Pre-Activated - Phần mềm tách lời khỏi bài hát dễ sử dụng (chấp nhận được)

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tested and working by phj4nh_pr0_9x of VN-Zoom.com!

Bạn muốn có 1 bài nhạc nhưng không lời để đi diễn ở trường học hay ở đâu đó? Nhưng search trên mạng thì chưa có "nhạc beat" cho bài đó! Nếu bạn là một người không sành sỏi trong việc phối nhạc để làm ra 1 bài beat thì quả thực là điều khó khăn! Và bạn đang cần 1 công cụ dễ hiểu, dễ sử dụng để chữa cháy? Vậy thì đã có Yogen Vocal Remover!

Yogen Vocal Remover sẽ giúp bạn làm việc đó với chỉ trong chưa đầy 10s, quá nhanh phải không nào :-bd

Hướng dẫn căn bản sử dụng phần mềm:

Đầu tiên các bạn chạy phần mềm, nhấn vào nút Open để tìm đường dẫn của bài hát (hỗ trợ 3 định dạng là mp3 - wav - wma), chọn 1 bài hát cần tách lời sau đó các bạn nhấn Open, nhấn tiếp nút Save để tách lời bài hát (chấp nhận được) trong thời gian rất nhanh.

Đây là phần mềm đơn giản, dễ sử dụng, hiệu quả cũng tương đối tốt đối với một số bài hát nhất định. Yogen Vocal Remover là phần mềm "gốc" để phối kết hợp với các phần mềm khác cho ra sản phẩm tốt nhất. Nếu như bạn đã có, đã biết một số phần mềm tách lời khác thì bạn có thể phối hợp chúng với nhau. Trong phạm vi bài viết này mình chỉ cung cấp phần mềm này thôi :)

Mặc định đường dẫn lưu file đã được tách tại:

C:\Documents and Settings\Admin\My Documents\YoGen Vocal Remover

Các bạn có thể đổi đường dẫn mặc định bằng cách nháy vào biểu tượng giống như hình đồng hồ cát nằm ngang ở góc trái trên cùng giao diện phần mềm, nhấn nút Save folder..., nhấn nút Change và chọn đường dẫn.

Download Portable Yogen Vocal Remover v3.0.3.2 Portable/v3.3.10 Activated - link cực hiếm :)

Chúc các bạn vui vẻ!

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cái này có hơn GoldWave không bác{nosebleed}

Thực ra phần mềm này chỉ dùng cho ai lười, và không biết sử dụng các phần mềm phối nhạc thôi, và hiệu quả của nó cũng tương đối hên xui. Có nhiều bài tách phát một được luôn, nhưng cũng có nhiều bài tách được khoảng 70 - 80% (có tiếng vang be bé kiểu như hát bè), còn nhiều bài hiệu quả không hẳn tốt lắm (khoảng 40 - 60%). Vậy nên nếu ai biết sử dụng và phối nhạc với những phần mềm kiểu như GoldWave hay các phần mềm khác sẽ tốt hơn! Nói chung là liệu cơm gắp mắm thôi bạn ;)

thomastr

Rìu Bạc
Tested and working by phj4nh_pr0_9x of VN-Zoom.com!

Portable Yogen Vocal Remover v3.0.3.2 - phần mềm tách lời khỏi bài hát.

Bạn muốn có 1 bài nhạc nhưng không lời để đi diễn ở trường học hay ở đâu đó? Nhưng search trên mạng thì chưa có "nhạc beat" cho bài đó! Nếu bạn là một người không sành sỏi trong việc phối nhạc để làm ra 1 bài beat thì quả thực là điều khó khăn! Và bạn đang cần 1 công cụ dễ hiểu, dễ sử dụng để chữa cháy? Vậy thì đã có Yogen Vocal Remover!

Yogen Vocal Remover sẽ giúp bạn làm việc đó với chỉ trong chưa đầy 10s, quá nhanh phải không nào :-bd

Hướng dẫn căn bản sử dụng phần mềm:

Đầu tiên các bạn chạy phần mềm, nhấn vào nút Open để tìm đường dẫn của bài hát (hỗ trợ 3 định dạng là mp3 - wav - wma), chọn 1 bài hát cần tách lời sau đó các bạn nhấn Open, nhấn tiếp nút Save để tách lời bài hát (chấp nhận được) trong thời gian rất nhanh.

Đây là phần mềm đơn giản, dễ sử dụng, hiệu quả cũng tương đối tốt đối với một số bài hát nhất định. Yogen Vocal Remover là phần mềm "gốc" để phối kết hợp với các phần mềm khác cho ra sản phẩm tốt nhất. Nếu như bạn đã có, đã biết một số phần mềm tách lời khác thì bạn có thể phối hợp chúng với nhau. Trong phạm vi bài viết này mình chỉ cung cấp phần mềm này thôi :)

Mặc định đường dẫn lưu file đã được tách tại:

Các bạn có thể đổi đường dẫn mặc định bằng cách nháy vào biểu tượng giống như hình đồng hồ cát nằm ngang ở góc trái trên cùng giao diện phần mềm, nhấn nút Save folder..., nhấn nút Change và chọn đường dẫn.

Phiên bản Portable chạy rất mượt trên máy không lỗi như các bản trước và các bản mới.

Tested and working 100% by phj4nh_pr0_9x of VN-Zoom.com.

Download Portable Yogen Vocal Remover v3.0.3.2 - link cực hiếm :)

Nếu link die các bạn pm mình ở trang cá nhân.

Chúc các bạn vui vẻ!

Nhưng rất tiếc,trong folder có Virus & Threat.
Cách đây không lâu mình vô tình post 1 bài bên trong có -censor- bi coi là mã đọc,BQT đả xóa bài đó trong vài phúc.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhưng rất tiếc,trong folder có Virus & Threat.
Cách đây không lâu mình vô tình post 1 bài bên trong có -censor- bi coi là mã đọc,BQT đả xóa bài đó trong vài phúc.

Như mình đã nói, virus có 2 mặt: Mặt lợi và hại. Mặt hại thì ai cũng biết, còn mặt lợi thì những người bẻ khóa phần mềm sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để bẻ khóa phần mềm, phục vụ cho người dùng sử dụng miễn phí. Điều này sẽ dẫn tới việc các phần mềm diệt virus phát hiện cho vào blacklist.
Vậy nên bạn có thể sử dụng nó nếu bạn muốn, và bạn cần, và mình đã dùng nó cả gần 5 năm nay rồi! Hữu ích trong một số trường hợp mình đã gặp phải! Còn bài viết bên trong -censor- bị coi là mã độc thì mình không biết thành viên nào trong BQT xóa bài của bạn, và hơn nữa bạn có quyền khiếu nại lý do ở trong box Hỏi đáp diễn đàn, để tựu chung lại tìm ra một nguyên nhân chính xác nhất là do đâu?
Chúc bạn vui và bình an!

thomastr

Rìu Bạc
Như mình đã nói, virus có 2 mặt: Mặt lợi và hại. Mặt hại thì ai cũng biết, còn mặt lợi thì những người bẻ khóa phần mềm sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để bẻ khóa phần mềm, phục vụ cho người dùng sử dụng miễn phí. Điều này sẽ dẫn tới việc các phần mềm diệt virus phát hiện cho vào blacklist.
Vậy nên bạn có thể sử dụng nó nếu bạn muốn, và bạn cần, và mình đã dùng nó cả gần 5 năm nay rồi! Hữu ích trong một số trường hợp mình đã gặp phải! Còn bài viết bên trong -censor- bị coi là mã độc thì mình không biết thành viên nào trong BQT xóa bài của bạn, và hơn nữa bạn có quyền khiếu nại lý do ở trong box Hỏi đáp diễn đàn, để tựu chung lại tìm ra một nguyên nhân chính xác nhất là do đâu?
Chúc bạn vui và bình an!
Thường thì đa số những bài chia sẽ về phần mềm của mình cò ghi chú như sau.
Lưu ý.
Cr@ck được thực hiện để bypass quá trình kích hoạt, vì vậy nó sẽ không gây hại cho máy tính của bạn hoặc bất cứ điều gì, vì nó đả được kiểm tra 100% và an toàn.
Cr@ck chỉ cung cấp cho những mục đích giáo dục.
Noted.
Cr@ck is only made for bypass the activation Process, so It'll not harm your computer or anything because it's 100% tested and safe.
These Cr@ck are Providing for Educational Purpose only.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thường thì đa số những bài chia sẽ về phần mềm của mình cò ghi chú như sau.
Lưu ý.
thuốc được thực hiện để bypass quá trình kích hoạt, vì vậy nó sẽ không gây hại cho máy tính của bạn hoặc bất cứ điều gì, vì nó đả được kiểm tra 100% và an toàn.
thuốc chỉ cung cấp cho những mục đích giáo dục.
Noted.
thuốc is only made for bypass the activation Process, so It'll not harm your computer or anything because it's 100% tested and safe.
These thuốc are Providing for Educational Purpose only.

Mình cũng là người thường xuyên chia sẻ những phần mềm có thuốc, -censor- và patch cho các thành viên diễn đàn sử dụng nên mình hiểu và thông cảm điều đó. Có điều là bạn phải test và chạy trước trên chính máy của bạn rồi upload lên sẽ tốt hơn. Bạn có thể khiếu nại post đó và các thành viên BQT sẽ khôi phục cho bạn (nếu hợp lý) :)

thomastr

Rìu Bạc
Mình cũng là người thường xuyên chia sẻ những phần mềm có thuốc, -censor- và patch cho các thành viên diễn đàn sử dụng nên mình hiểu và thông cảm điều đó. Có điều là bạn phải test và chạy trước trên chính máy của bạn rồi upload lên sẽ tốt hơn. Bạn có thể khiếu nại post đó và các thành viên BQT sẽ khôi phục cho bạn (nếu hợp lý) :)
Thường thì mình test rồi mới post,nhưng chuyện qua rồi thi quên đi, no one is perfect.
Thanks for your concern.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thường thì mình test rồi mới post,nhưng chuyện qua rồi thi quên đi, no one is perfect.
Thanks for your concern.

Có thể phần mềm bạn đang nói rất nhiều người cần, nên bạn có thể post lại, và post vào box phù hợp nhé :)
Cảm ơn vì những cống hiến của bạn đối với diễn đàn!
===
cái này lấy beat có vẻ ngon nè

Ngon hay không cũng tùy thuộc vào từng bài hát thôi bạn ạ, nếu ai biết dùng những phần mềm chuyên dụng vẫn là tốt nhất. Cái này dành cho dân không chuyên thôi, nhưng hiệu quả thì cũng khá ổn đối với một số bài hát nhất định! Hy vọng nó sẽ giúp bạn ít nhiều!

thomastr

Rìu Bạc
Có thể phần mềm bạn đang nói rất nhiều người cần, nên bạn có thể post lại, và post vào box phù hợp nhé :)
Cảm ơn vì những cống hiến của bạn đối với diễn đàn!
===

Ngon hay không cũng tùy thuộc vào từng bài hát thôi bạn ạ, nếu ai biết dùng những phần mềm chuyên dụng vẫn là tốt nhất. Cái này dành cho dân không chuyên thôi, nhưng hiệu quả thì cũng khá ổn đối với một số bài hát nhất định! Hy vọng nó sẽ giúp bạn ít nhiều!

Phần mềm nầy mình có dùng cho những bài nhạc (với mình có thê gọi là hiếm không có Beat Karaoke).
còn chất lượng thì như bạn phj4nhpr09xx trình bài ở trên,tùy theo sự phối nhạc,hòa âm của bản nhạc.

Sửa lần cuối:

thomastr

Rìu Bạc

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Phền mềm đả được kíc hoạt,không cần thuốc.
https://mega.nz/#!aWAxlAwI!dq4OzlRCSsHelqlcrbpU6ZItuSuALqjFSBTZDV_haeg

Cảm ơn bạn đã thông báo và update bản mới lên đây. Mình đã test và mặc dù là báo là bản dùng thử nhưng khi cut bài hát vẫn full thời lượng, và không hiển thị bảng kích hoạt phần mềm. Rất ổn. Đã lập 1 post mới để cho các thành viên khác tìm kiếm và tải dễ dàng hơn ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật link mới ngày 24/5/2021!