Xóa bài không lý do? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xóa bài không lý do?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Dear các bác,

Em tham gia cũng đã lâu, với phương châm chia sẻ là niềm vui trong cuộc sống. Hôm nay tự nhiên thấy bài đăng key bị xóa trong topic, em dám chắc rằng key mình đăng trước, vì trước khi đăng đã tìm kiếm trong 4rum rồi và chưa ai đăng, và biết chắc luôn là có 1 bài đăng sau bài em, đó là của @Chiqui trong bài #1736 do bác này không kiểm tra, và có lẽ Mod không kiểm tra thời gian 2 bài về thời gian nên đã xóa bài em, em không tiếc vì gần 40 likes post em nhưng em tiếc là đóng góp của em cho 4rum bị xóa một cách vô lý như vậy, mong bác Mod nào xóa lên tiếng và rút kinh nghiệm.
Vì 1 4rum tốt đẹp và nhiều thành viên tham gia hơn.

Teplice

Thành viên BQT
Mình có xem xét vấn đề của bạn và đã xem lại lịch sử của bài viết. Mình thấy bạn @Chiqui có post bài trước ở #1736, sau đó bạn này đã sửa lại bài viết của bạn này, không biết lúc trước bạn này đã viết nội dung gì? Bạn @Chiqui vào giải thích vấn đề này nhé. Còn việc bạn @civileng155 post ở #1740, nếu bạn đã giải thích là bạn đã xem xét tất cả trước khi post key thì mình cũng sẽ tin tưởng bạn. Đây là một sự nhầm lẫn không biết phía bạn nào đúng cả nên mình mong các bạn khi mình đã tag tên thì vào giải thích hộ mình.
Thân.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
- Nếu được bác restore phục hồi lại bài em và đăng cho mọi người xem được không? Em biết 1 bài xóa thì vẫn còn trong post đó nhưng chỉ trong mục quản lý của Mod mới có.
- Em quả quyết là em đăng trước #1736 của bác @Chiqui và có thể bài đăng trong post này, sau đó bác @Chiqui đăng sau là em biết thế nào cũng có vấn đề nhưng không nghĩ vì sao anh em like nhiều thì bài lại bị xóa vô cớ như vậy.
- Nếu việc này quá khó để xác minh thì em tạm dừng ở đây. Em cũng đã biết thêm được bác @cuocsong6so, chúc Bác mạnh khỏe và sau này nhẹ tay với em nha :D.

Teplice

Thành viên BQT
Hiện tại mình đang chờ bạn @Chiqui vào giải thích việc bạn này sửa lại bài viết của bạn này, nếu bạn này làm sai thì sẽ khôi phục lại bài viết cho bạn. Vì 2 bài viết đều có nội dung giống nhau. Và chỉ giữ lại 1 bài viết mà thôi. Mong bạn hiểu giúp mình. Chúc bạn sức khỏe và vui vẻ khi tham gia diễn đàn.
Thân.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Bạn @civileng155 chắc chắn là đăng sau 3 thành viên, key này chia sẻ đầu tiên bởi bác @vathinh cho riêng thành viên @thienbinh645 kích hoạt cho 1 thiết bị, nhưng không biết vì lý do nào đó key đã bị lộ ra ngoài, và có thể đã được chia sẽ công khai ở đâu đó, sau đó lại quay về với forum này.

Bạn @Chiqui chỉ thay đổi biểu tượng cảm xúc không thêm bớt key gì cả.
Capture 2.JPG

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.