Xmp main asrock b365 phantom gaming 4? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xmp main asrock b365 phantom gaming 4?

LeTony

Búa Gỗ Đôi
Mọi người cho em hỏi main asrock b365 phantom gaming 4 có xmp không ạ, em nhìn trên web thì thấy hãng có ghi là hỗ trợ mà lúc em vào bios lại không thấy đâu, em có hỏi trên facebook thì có người nói main không có xmp vậy câu hỏi đặt ra ở đây là tại sao không có xmp mà hãng lại để thông tin là có hỗ trợ ạ
Mong mọi người có thể giải đáp thắc mắc giúp em
Em cảm ơn tất cả và chúc mọi người 1 ngày tốt lành

pthinh145

Rìu Chiến
xmp là phải ram có hỗ trợ thì mới đc, nếu máy của bạn hỗ trợ tối đa 2666 mà bạn cắm ram mặc định 2666 thì lúc này ko phải làm gì cả, nhưng nếu bạn mua ram 2666 nhưng mặc định nó là 2133 hoặc 2400 nhưng ram có xmp 2666 thì lúc này mới sử dụng được nó.

LeTony

Búa Gỗ Đôi
xmp là phải ram có hỗ trợ thì mới đc, nếu máy của bạn hỗ trợ tối đa 2666 mà bạn cắm ram mặc định 2666 thì lúc này ko phải làm gì cả, nhưng nếu bạn mua ram 2666 nhưng mặc định nó là 2133 hoặc 2400 nhưng ram có xmp 2666 thì lúc này mới sử dụng được nó.
ram mình oc đươc
nhưng quan trọng là không thấy cái xmp mà hãng nói ở đâu để bật