XMind 2022 v22.11.3656 (x64) Full - Vẽ sơ đồ tư duy | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

sapiro

Gà con
Giao diện hiện đại, chất, thêm ít tính năng mới nhưng bù lại thiếu khá nhiều tính năng của bản Pro =)))

yesreneau

Gà con
Có bạn nào còn download được ko? Mình covert mã hex ko ra gì cả. Hay là link die rồi @@

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có bạn nào còn download được ko? Mình covert mã hex ko ra gì cả. Hay là link die rồi @@

Bạn nhìn video bên dưới làm theo hướng dẫn, nhớ là convert đúng ô, có lẽ bạn đang convert từ mục link download sang mã Hex, bạn chú ý phải convert từ mã Hex sang link download nhé. Chứ nếu từ link download sang mã Hex, bạn copy mã hex vào link download rồi convert tiếp sẽ được một mã Hex khác là đúng rồi.

yesreneau

Gà con
Bạn nhìn video bên dưới làm theo hướng dẫn, nhớ là convert đúng ô, có lẽ bạn đang convert từ mục link download sang mã Hex, bạn chú ý phải convert từ mã Hex sang link download nhé. Chứ nếu từ link download sang mã Hex, bạn copy mã hex vào link download rồi convert tiếp sẽ được một mã Hex khác là đúng rồi.

Mình copy nhầm ô đầu tiên :3 Mình tải được rồi, cảm ơn bạn nhé xD