Xin web tải phim hd | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin web tải phim hd

Có ai có tk Torviet.com có thể invite mình được ko?

Quy định là bạn phải gửi thông tin về 1 tracker khác bạn đang tham gia để xem có gia nhập được không. Bạn vào facebook search group TorViet rồi làm theo quy định nha.

Mình có inv nhưng không làm ở đây được :D

khoa020195

Búa Gỗ Đôi
nethd.org web tor còn sống (có thể) duy nhất của người việt. Cần đọc nội quy rõ ràng !

Sửa lần cuối:

Vinhng2

Gà con
một thời vào Vn-zoom tải phim. Bây giờ thì có hdvietnam cũng ổn. Tiện bác nào share web hay tool getlink ổn ổn đc ko a. Trước e hay get link ở vnz-leech mà giờ bị giới hạn dung lượng

huyvut814

Búa Đá
Mình ké với. Mình xin web tải phim cho mobile, đuôi 3gp ấy.

5Characters

Rìu Sắt
Thiệt, đó giờ tải phim mình chưa gặp sub việt @@, sub Việt sẽ nằm ở cuối trong danh sách, cuộn không thấy toàn lên sub scene. Phán với chả phán gì, xài thấy sao nói vậy, bạn thấy có thì bạn nói thấy, mình không thấy mình nói không.

Reply 2 cái liền căng ghê vậy
có mà mình đang dùng nè :) , bên sub bạn tìm mục việt nam

trước khi phán hãy dùng , đi rồi phím trải nghiệm đi