Xin web tải phim hd | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin web tải phim hd

Dymastiic

Búa Gỗ
Như tiêu đề, Các bác chia sẻ cho em website kéo film HD của nước ngoài + Việt nam với :(. Em hay kéo ở phimmoi nhưng mới nâng cấp màn hình , film trên đấy không còn phê nữa :(. Em có search gg nhưng thấy mấy web chủ yếu torent phải hide ip nên em hơi lo :(. Bác nào có web film torent an toàn share cho em luôn với :(

daobaody

Gà con
fcine.net , vaphim.com, hdvietnam.com/forums, taifile.net...vân vân...
Không có exp kéo tor bao giờ mới xong, nạp tiền hay mua point fshare kéo phim về cho khỏe

Sửa lần cuối:

Dymastiic

Búa Gỗ
fcine.net , vaphim.com, hdvietnam.com/forums, taifile.net...vân vân...
Không có exp kéo tor bao giờ mới xong, nạp tiền hay mua point fshare kéo phim về cho khỏe
Fshare em có tool của bác nào trong forum get link rồi. Cái tor em muốn tìm web an toàn ý ạ chứ hồi trước em kéo tor ở KAT nhưng h sập rồi

dungez

Gà con
phim thì cứ torrent mà phang cho nó phê, download tại mấy web phim toàn bị render lại giảm dung lượng. site torrent giờ die gần hết. down ở đây cũng ổn.
https://yts.ag
chậm với sợ không an toàn thì làm con vps cùi cùi để down rồi upload lên fshare, xem phê :D
P/S: màn hình bạn xem mà xem phim tình cảm chắc phê :v :v

nqvinh94

Búa Gỗ Đôi
Torrent thì có rarbg, limetorrents, mấy trang mirror của KAT, TPB dùng cũng tốt. Riêng em thì gần như đều tải từ hdvietnam.com, mấy uploader họ tải từ torrent rồi up lên fshare, get link rồi tải cho tiện. Mấy phim cũ link die thì có thể tìm trên vaphim.com

torrent: privatehd.to :) torviet.com lưu ý là, các trang này đều là private trackers :)) rieng privatehd.to, bác có thể nộp đơn xin admin :)
bác cần phim gì :v

new_95

Búa Gỗ Đôi
HDVietnam là ngon nhất rồi bác ơi!! trên đó có Remux, ISO nguyên gốc các kiểu cho bác nữa mà!! Phimmoi như cc ngta í.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
có cái nào phim vietsub không mấy bác, trừ cái phimmoi ra, cùi cực kỳ

5Characters

Rìu Sắt
Mình hay tải Blu-ray bên LinkNeverDie.com, diễn đàn hdvietnam.com/forums/
Bộ nào không có thì mình có thể yêu cầu và chờ đợi :D

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Torrent là cái nôi của tài nguyên trên mạng nhé các bạn.

xanhduong111

Rìu Vàng
Hồi xưa còn sinh viên, cứ ngồi tải phim trên vn-z với kites suốt. Chừ đi làm về có thời gian rãnh thì vào web xem online luôn, ngồi tải thì biết khi nào mới xong {after_boom} Có thời gian đầu tư cho chuyện xem phim thì mới tải để khè đám bạn thôi {ah}

Torrent thì NetHD.org hoặc TorViet. NetHD hồi xưa là viettorrent.
NetHD thì có thể mỗi tháng active bằng point hoặc nạp card.
Còn TorViet muốn vào phải xin inv :D