Hỏi/ Thắc mắc - Xin tư vấn cách duyệt web trên Windows xp không lỗi SSL? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin tư vấn cách duyệt web trên Windows xp không lỗi SSL?

Ngthgila

Rìu Vàng
Mình chả tin con ssl đâu.
Mình chỉ đặt lại "date and time" là xong.
Chả liên quan gì đến ssl cả.
Mình đặt đúng rồi nhưng vẫn báo kết nối riêng tư, ý mình là lỗi ssl nên không vào được web luôn ý

thanhthientd

Live Loving As Jesus
@thanhthientd

Một con ma XP đội mả dậy để học tiếp thì bạn biết trạng thái của nó là gì không?
Nó không biết mình đang ở thế kỷ nào, bởi vậy nó cần được reset lại "date and time".
Cái máy nó là con ma, chứ không phải bản ghots là con ma.
Mình hiểu rồi đây cũng là 1 nguyên nhân, nếu date and time sai thì chỉ cần thay pin cmos là được.

Tuy nhiên có nhiều bạn dù đã đúng ngày giờ nhưng cũng không sửa được lỗi này, là do chưa cài đặt các bản cập nhật, nếu ko rành có thể tải bản win xp hoặc bản ghost của mình gợi ý đã tích hợp các cập nhật sẵn, còn ko bạn ấy có thể làm thủ công bằng cách kiếm trên google rất nhiều.