Xin trang web xem phim trực tiếp bằng link fshare? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin trang web xem phim trực tiếp bằng link fshare?

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
dạ như tiêu đề em muốn xin trang web xem phim trực tiếp bằng link fshare ạ ở trang http://goophim.com/ cũng xem được nhưng tốc độ rất chậm , nên em mới các bác trong đây có ai biết trang nào về khoản này không ạ

Yuushou

Búa Gỗ Đôi
dùng phần mềm VLC Media Player xem phim cũng được, cần j phải vào web. Copy link phim vào đó mà xem nhưng quan trọng nhanh hay không vẫn phụ thuộc vài tài khoản Fshare. free thì chậm là phải thôi

pvthinhhh

Búa Gỗ Đôi
dùng phần mềm VLC Media Player xem phim cũng được, cần j phải vào web. Copy link phim vào đó mà xem nhưng quan trọng nhanh hay không vẫn phụ thuộc vài tài khoản Fshare. free thì chậm là phải thôi
à dạ em hiểu rồi, quan trọng vẫn phải phụ thuộc vào tài khoản ạ

Note7

Búa Đá
Phải có tài khoản Fshare mới xem được bác ạ. chán thật vừa thử xem giật quá, xem qua Web cho nhanh

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Phải có tài khoản Fshare mới xem được bác ạ. chán thật vừa thử xem giật quá, xem qua Web cho nhanh
Có link FShare thì bác get link đi. Nhiều web cho phép get link lắm. Như linkvip đó :)) get xong thì paste vào vlc mà xem

congdongnet

Búa Đá Đôi
Nói như bác e có tiền e xem trên Netflix việc gì phải làm phức tạp hoá vấn đề ra bác ạ

Thế không phức tạp thì đòi link tốc độ cao như VIP mà không mất tiền thì có phức tạp không? {lmao}

có 2 nghìn đồng / ngày chứ bao nhiêu. {lmao}
Bạn không dám bỏ thì chịu thua thôi.