Yêu cầu Phần mềm - Xin thuốc phần mềm Printshop Mail Connect 2019? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin thuốc phần mềm Printshop Mail Connect 2019?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình có bản 7 nếu cần thì mình gửi

Mình tìm trên mạng cũng không thấy thuốc phần mềm này. Nếu bạn có bạn gửi lên đây cho mình và bạn chủ thớt, và để mình chia sẻ công khai lên diễn đàn để mọi người cùng sử dụng :) Ngoài ra nếu còn phần mềm nào hiếm thuốc nữa thì bạn cứ chia sẻ lên cho mình với nhé :)
Cảm ơn bạn trước nhé ;)

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình tìm trên mạng cũng không thấy thuốc phần mềm này. Nếu bạn có bạn gửi lên đây cho mình và bạn chủ thớt, và để mình chia sẻ công khai lên diễn đàn để mọi người cùng sử dụng :) Ngoài ra nếu còn phần mềm nào hiếm thuốc nữa thì bạn cứ chia sẻ lên cho mình với nhé :)
Cảm ơn bạn trước nhé ;)
Phần mềm này chuyên ngành in nên ít nơi có.

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn chụp cho mình hình của phần mềm mà bạn test trên máy bạn được không? Chụp 1 cái hình của phần mềm và 1 hình chụp tab About của phần mềm giùm mình nhé :D
Cảm ơn bạn nhiều :p
Trên win 10 mình đã test lại phần Cr@ck không hoạt động được nửa còn trên win 7 vẫn dùng ok nhé (Máy kỹ thuật trên cty vẫn còn dùng). Có bác nào đang dùng win 7 test hộ em phát được không ạ. (Cũng hơn 2 năm rồi không dùng nên không để ý là phiên bản nào của win 10 dùng được nửa) Phần mềm này hỗ trợ in số nhảy (Mấy số trên số phiếu thu hoặc số hóa đơn) khá tốt

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Trên win 10 mình đã test lại phần Cr@ck không hoạt động được nửa còn trên win 7 vẫn dùng ok nhé (Máy kỹ thuật trên cty vẫn còn dùng). Có bác nào đang dùng win 7 test hộ em phát được không ạ. (Cũng hơn 2 năm rồi không dùng nên không để ý là phiên bản nào của win 10 dùng được nửa) Phần mềm này hỗ trợ in số nhảy (Mấy số trên số phiếu thu hoặc số hóa đơn) khá tốt

Thảm nào, mình cài máy ảo Windows 10 test không được nên mới hỏi thử bạn xem như thế nào. Để mình cài lại Windows 7 rồi test thử lại xem như thế nào rồi share cho mọi người dùng vậy :D