Xin tên Website xem được phim trên trình duyệt của SmartTV Samsung? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin tên Website xem được phim trên trình duyệt của SmartTV Samsung?

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Như tiêu đề, khi lên xem các trang như phimmoi.net hay 1 số trang khác thì trình duyệt của SmartTV Samsung không thể xem được. Mình có hỏi KTV của Samsung thì họ nói trình duyệt chỉ hỗ trợ các trang phim HTML5 thôi ví dụ như Youtube. Vậy các bác cho mình xin tên các trang free mà hỗ trợ HTML5 với ạ

Vz007

Gà con
Bạn coi trong phần Apps của SmartTV bạn có Goolge Play store không? Vào đó kiếm Google Chrome app download rồi mở Google Chrome gỏ mấy website bạn thường coi phim vào. Chúc may mắn.

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Bạn coi trong phần Apps của SmartTV bạn có Goolge Play store không? Vào đó kiếm Google Chrome app download rồi mở Google Chrome gỏ mấy website bạn thường coi phim vào. Chúc may mắn.
Samsung smart tv không có ch play bạn ơi

Vz007

Gà con
Samsung smart tv không có ch play bạn ơi
Vậy thì bạn phải download google chrome apk rồi đi cửa sau load nó vào. Trước khi đi cửa sau load nó vào thì bạn cần phải coi máy của bạn còn trong thời gian bảo hành hay không? Nếu còn hạn bảo hành thì không nên vì có chuyện gì trở ngại cho máy thì bảo hành nó không chịu sữa. Còn làm sao load nó vào bằng cửa sao thì phải nhờ mấy sư phụ trong đây giúp dùm.

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Cảm ơn bạn nhiều,mình đoán chắc là không cài được apk đâu. Mình mình đọc thấy hđh là tizen gì ấy chứ không phải Android

Vz007

Gà con
Lúc trước ở Vzoom dot com có cao thủ chỉ cách load apk vào SmartTV thành công, mình không sử dụng, chỉ đọc qua nên không nhớ để chỉ rỏ cho bạn, hy vọng có bạn nào nhớ thì ra tay nghĩa hiệp.
Xin lổi không giúp gì được hơn cho bạn.

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Lúc trước ở Vzoom dot com có cao thủ chỉ cách load apk vào SmartTV thành công, mình không sử dụng, chỉ đọc qua nên không nhớ để chỉ rỏ cho bạn, hy vọng có bạn nào nhớ thì ra tay nghĩa hiệp.
Thực sự cảm ơn bạn rất nhiều

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Samsung chạy Tizen OS mà chỉ có ứng dụng mặc định thôi.
Giờ nhiều người mua TV ít ai để ý đến hệ điều hành gì lắm mua về xong nghịch cài này nọ không được mới vỡ lẽ.