Nhờ tư vấn - Xin review về hoanghapc | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Xin review về hoanghapc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zsaghdfuru

Búa Gỗ
Chào các bác. E ở Tây Nguyên có muốn đặt mua 1 bộ pc ở hoanghapc.vn và bên họ bảo ck trước rồi họ sẽ gửi máy. Vậy các bác cho e hỏi trang này có uy tín không vậy ạ? E cảm ơn.

maivanhoc

Gà con
Đảm bảo uy tín nhé bác. Em đã mua ở đấy 7 bộ rồi, chế độ bảo hành rất tốt nhé bạn!

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tây nguyên cũng vẫn có các chi nhánh của các công ty có uy tín và 1 điều cần thiết là bạn đến chọn, xem ưng ý lấy hàng và trao tiền, có lầm cũng không tức. Chế độ bảo hành tại công ty cũng khá phiền phức, vì các nơi này chỉ bảo hành lại của sản phẩm mình đã mua, chế độ 1 đổi 1 rất khó thực hiện, họ thường nêu nhiều lý do làm cho mình chán, bỏ về. Đưa tiền tươi để nhặt thóc giống mà đôi khi còn được thóc lép huống chi thóc của bạn được giao đến qua sip pơ.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.