Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm Hiển thị pass Mail Outlook all Version | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm Hiển thị pass Mail Outlook all Version

vienga

Búa Gỗ Đôi
Hi Ae
anh em có phần mềm nào để xem mật khẩu mail outlook mọi phiên bản đả cả lên máy không?
mình gg thấy e này nhưng ...Toàn màu đỏ của Virus {burn_joss_stick} .
ae có bản nào hay loại nào ok cho mình xin với, thank`s{beauty}
http://www.nirsoft.net/utils/mailpv.html
Chỉ có phần mềm X-pass là sử dụng được cho Outlook 2003 thôi, còn phiên bản cao hơn chưa thấy được. Lót dép hóng cao nhân thôi.

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
Tại mình không muốn làm phiền admin mail, nên đang tìm cách backup password, chứ user họ củng chưa chắc biết được pass của mình đâu!;)
Thế cụ thể là bác IT cài hộ máy mà lại ko phải admin à {oh} . Nirsoft bác yên tâm nhé, mấy cái tool của hãng này rất ngon. Có điều như bác#2 nói, outlook đời cao không dùng được nữa đâu.

caniquyvnz

Rìu Bạc
Thế cụ thể là bác IT cài hộ máy mà lại ko phải admin à {oh} . Nirsoft bác yên tâm nhé, mấy cái tool của hãng này rất ngon. Có điều như bác#2 nói, outlook đời cao không dùng được nữa đâu.
mình làm chui gầm bàn thôi chứ chưa lên it đâu , vì trình độ còn yếu lắm, phải học hỏi AE nhiều {hug}.Thank`s bạn coi bộ office trên 2016 là thua

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Bác thử dùng phần mềm này xem, mình dùng outlook 2003 đến 2013 xem được, còn 2016 và 2019 thì chưa thử. Bác copy password rồi mở 1 ứng dụng word lên rồi paste, sau đó mở phần mềm lên rồi nhấn nút Recover thì nó sẽ hiện ra password.

caniquyvnz

Rìu Bạc
Bác thử dùng phần mềm này xem, mình dùng outlook 2003 đến 2013 xem được, còn 2016 và 2019 thì chưa thử. Bác copy password rồi mở 1 ứng dụng word lên rồi paste, sau đó mở phần mềm lên rồi nhấn nút Recover thì nó sẽ hiện ra password.
thank`s bạn nhưng e này củng 1 mớ ...Virus luôn, mình ớn mấy e đó lắm {cry}

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Mình quét bằng KIS trên máy cá nhân thấy không có vấn đề gì cả.

vienga

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm nào liên quan tới password đều bị các anti nhận diện nhầm hết bạn ơi. Nếu thực sự sự tin tưởng nó thì dùng còn không thì bó tay thôi