Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm cũ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm cũ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Trọn đĩa thì ko biết là các loại gì , nếu nhớ tên thì có thể có bác còn giữ

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
có thì cho mình file iso, không thì đừng nói lời thể hiện bạn à
Thời buổi này hiếm khi không có phần mềm nào không tìm được bạn à. Vấn đề là ở chỗ bạn không cho tên phần mềm bạn cần mà chỉ nói chung chung như vậy thì làm khó nhau rồi.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Ngày xưa tiệm ngta bán nhiều loại lắm bạn , nếu cài win thì là đĩa win xp , cứu hộ thì đĩa hirren boot , nó bao gồm nhiều pm cứu hộ và là nền tảng cho các công cụ cứu hộ bây giờ , ngoài ra ngta còn burn ra cd các pm như nero để ghi đĩa ,làm ảnh .... Nói chung usb và internet ngày xưa còn hạn chế nên ghi ra đĩa CD để bán là chủ yếu . bạn ko rõ tên hay dùng làm gì e rằng khó biết lắm bạn

Nokia8800

Rìu Sắt
MÌnh muốn xin các phần mềm thời 7000k 1 đĩa bán ngoài thị trường, bạn nào có cho mình xin link down. Cảm ơn các bạn
Thật cũng chịu, 7k 1 đĩa nhưng đĩa của ai, ở khu vực nào, thời gian nào, gồm những phần mềm gì? thì anh em mới biết mà kiếm cho chứ. Nói như bạn thì khó quá!

100101b

Gà con
Ngày xưa tiệm ngta bán nhiều loại lắm bạn , nếu cài win thì là đĩa win xp , cứu hộ thì đĩa hirren boot , nó bao gồm nhiều pm cứu hộ và là nền tảng cho các công cụ cứu hộ bây giờ , ngoài ra ngta còn burn ra cd các pm như nero để ghi đĩa ,làm ảnh .... Nói chung usb và internet ngày xưa còn hạn chế nên ghi ra đĩa CD để bán là chủ yếu . bạn ko rõ tên hay dùng làm gì e rằng khó biết lắm bạn
mình muốn tìm bộ đĩa của bác phạm hồng phước và lê hoàn, hay đĩa tổng hợp phần mềm như #LHT....
ấy

100101b

Gà con
Thật cũng chịu, 7k 1 đĩa nhưng đĩa của ai, ở khu vực nào, thời gian nào, gồm những phần mềm gì? thì anh em mới biết mà kiếm cho chứ. Nói như bạn thì khó quá!
mình muốn tìm bộ đĩa của bác phạm hồng phước và lê hoàn, hay đĩa tổng hợp phần mềm như #LHT....
ấy. chung chung là phần mềm tổng hợp trong 1 đĩa cd

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
ấy. chung chung là phần mềm tổng hợp trong 1 đĩa cd
Ít ra thì cũng nói rõ như vầy thì có người biết
Chứ như ở #1 thì có trời mới biết ý của bạn
ad Vinh có up 1 CD ở topic nào đó , bạn hỏi lại AD bạn ấy chỉ cho

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
mình xin rôi. minh down rồi, bạn ko có à
Có 1 link mà bị host nó del mất rồi , chờ up lại

Sửa lần cuối: