Yêu cầu Phần mềm - Xin phần mềm Adobe Premiere Pro | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin phần mềm Adobe Premiere Pro

kinhthienvuong

Búa Đá
Mình mới tải trên CC về, bác nào có cái BÚA mới nhất không cho mình xin với ạ, mình tỉa trên link của diễn đàn nhưng không được.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Share cho mình với bạn + Adobe Affter Effect CS6 nữa nha bạn.
Thanks bạn nhiều.
Mình mới tải trên CC về, bác nào có cái BÚA mới nhất không cho mình xin với ạ, mình tỉa trên link của diễn đàn nhưng không được.

Thực ra trong diễn đàn đã có topic post về phần mềm này, tuy nhiên lúc đầu tưởng chỉ có mình chủ topic là cần link nên mình mới mở topic đó lên, tìm link và chia sẻ trực tiếp qua hòm thư tin nhắn, và cũng để đỡ gây phiền phức, rắc rối cho chủ topic khi phải vào Facebook và tìm link. Còn nếu 2 bạn có cần thì mình gửi link topic đó để các bạn theo dõi luôn và tương tác cho thuận tiện.

Đối với Adobe After Effect CS6 của bạn ovinguyen thì bạn vào topic bên dưới, key bản quyền chất lượng cao :D

ovinguyen

Life is inherently sweet but also bitter.
Thực ra trong diễn đàn đã có topic post về phần mềm này, tuy nhiên lúc đầu tưởng chỉ có mình chủ topic là cần link nên mình mới mở topic đó lên, tìm link và chia sẻ trực tiếp qua hòm thư tin nhắn, và cũng để đỡ gây phiền phức, rắc rối cho chủ topic khi phải vào Facebook và tìm link. Còn nếu 2 bạn có cần thì mình gửi link topic đó để các bạn theo dõi luôn và tương tác cho thuận tiện.

Đối với Adobe After Effect CS6 của bạn ovinguyen thì bạn vào topic bên dưới, key bản quyền chất lượng cao :D
Nãy mình xem qua mà không để ý links down, thanks bạn nhiều.

kinhthienvuong

Búa Đá
À hôm qua mình lấy BÚA từ đó mà nó cũng k dùng được, căng thẳng quá bác, mình đang follow bài đó để chờ BÚA mới ;p

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
À hôm qua mình lấy BÚA từ đó mà nó cũng k dùng được, căng thẳng quá bác, mình đang follow bài đó để chờ BÚA mới ;p

1. Bạn có thể chờ key mới mà chủ topic cập nhật.
  2. Bạn có thể lên Google search các phiên bản có thuốc của phần mềm, thay vì chờ mất thời gian. Mình chưa test mấy phần mềm kiểu này nên không dám đưa link lên cho bạn.