Xin link tải phim | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin link tải phim

bongu2190

Búa Gỗ Đôi
Dear các bác sưu tầm phim,
Các bác có thể cho e xin ít link phim sưu tầm được không ạ? Link fshare hoặc GG càng tốt ạ. Cảm ơn các bác nhiều ạ

ansos123

Rìu Bạc
mình hay lên hdvietnam có mấy bác chia sẻ link phim tổng hợp nhiều lắm. Còn folder phim thì biết đc link folder fshare này thôi.
View hidden content is available for registered users!

daipotter

Búa Đá
Dear các bác sưu tầm phim,
Các bác có thể cho e xin ít link phim sưu tầm được không ạ? Link fshare hoặc GG càng tốt ạ. Cảm ơn các bác nhiều ạ
gg dạo này mấy nick unlimited đang bị quét, nên nhiều kho to phết bị bay mất {too_sad} Bác cứ lên vịnh hải tặc chấm org cho nhanh gọn

bongu2190

Búa Gỗ Đôi
mình hay lên hdvietnam có mấy bác chia sẻ link phim tổng hợp nhiều lắm. Còn folder phim thì biết đc link folder fshare này thôi.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Tks bác

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mới bay mấy acc up tầm 16tb film gdrive
lý do là share chùa, mà có bọn ác nó đi rì pót
còn fshare thì up cỡ nào cũng còn đó, nhưng k có acc vip tải lâu quá nên mình ít up

chiongnau96

Gà con
Bác thử lên mấy web fullphim, cocophim.com, bongngoz xem. Em hay tải phim ở đó khá ổn đó ạ