Hỏi/ Thắc mắc - Xin khóa học online powerpoint animation | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin khóa học online powerpoint animation

starless109

Búa Gỗ
m đang muốn học ppt gấp cho thuyết trình
bạn nào có khóa học ppt animation tốt share cho mình với. trọn bộ thì càng tốt
vã lắm rồi
many thanks
hoặc ai get cho mình các khóa khóa học link sau thì best luôn

manythanks

Sửa lần cuối:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Trước nhất, bạn hãy edit lại bài viết của mình cho đúng văn phong tiếng Việt nhé. Nhờ mọi người giúp đỡ mà cái căn bản nhất là chữ viết cũng không đàng hoàng thì hơi coi thường mọi người rồi.
Thứ hai, một số khóa PPT Animation link ở dưới.

Sửa lần cuối:

starless109

Búa Gỗ
Trước nhất, bạn hãy edit lại bài viết của mình cho đúng văn phong tiếng Việt nhé. Nhờ mọi người giúp đỡ mà cái căn bản nhất là chữ viết cũng không đàng hoàng thì hơi coi thường mọi người rồi.
cảm ơn bạn
mình đã không để ý nên nói năng hơi xuồng xã
mình đã down xong bạn có thể xóa thread này giùm mình dc không

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
cảm ơn bạn
mình đã không để ý nên nói năng hơi xuồng xã
mình đã down xong bạn có thể xóa thread này giùm mình dc không
Diễn đàn không phải như facebook bạn nhé. Diễn đàn là nơi có giá trị lưu trữ nên bài viết không cần phải xoá làm gì. Biết đâu sẽ có người cần tài liệu giống bạn.
Thân ái nè.

duclocfoto2

Gà con
cho mình xin với bác ơi, cảm ơn bác