Yêu cầu Phần mềm - Xin key phần mềm Adguard | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin key phần mềm Adguard

MrDao

Búa Gỗ Đôi
Ở diễn đàn VNZ, mình hay thấy bluesea có Topic chia sẻ key Adguard.
Nhưng hiện nay bluesea đã rời bỏ diễn đàn VNZ rồi nên không có key chia sẻ đâu.
Tiếc thật!

Yuushou

Búa Gỗ Đôi
key thì lâu lắm rồi có thấy đâu, trước ở diễn đàn cũ có bài thuốc chữa bệnh quảng cáo nhưng lâu quá rồi ko thấy cập nhật. Sang nhà mới cũng ko thấy ai đề cập đến, thôi thì google đi, t cũng dùng thuốc chữa cũng đc gần năm, chưa thấy bị gì

Yuushou

Búa Gỗ Đôi
Bạn xài adguard bản nào !? Build 6.x hay là 7.x
WoW lâu lắm mới thấy b, đã đc thăng chức cao rồi, t thì vẫn nguyên :). Trước dùng cài cách của b mà phần mềm gõ tiếng nhật vẫn ngon. Nhân tiện cho mình hỏi b có phần mềm complete anatomy 2018 hoặc 2019 ko. T tìm hoài mà ko có, lúc trước ở điễn đàn cũ có người viết về mấy phần mềm kiểu này nhưng t ko tìm thấy đc j nữa

Hamano Kaito

Moderator
@Yuushou | Bạn thử vào topic này nhờ chủ topic xem thử thế nào https://vn-z.vn/threads/vn-z-serial...l-patch-cac-phan-mem.5263/page-33#post-132059
Nếu ko còn thì mình sẽ giúp cho.............
Mình vừa vào website của soft bạn nói, bản 2019 ko thể tạo trialreset được rồi. Còn bản 2018 thì ko còn link down nữa. Thôi thì vào topic bên trên hỏi bạn chủ topic coi còn giữ tệp 2018 ko. Nếu còn thì hên còn ko thì xuôi vậy
Đối với adguard thì build 6.x thì còn xài cách block domain được, nhưng lên build 7.x thì ko được nữa

Sửa lần cuối:

playgirl

Búa Gỗ
Ở diễn đàn VNZ, mình hay thấy bluesea có Topic chia sẻ key Adguard.
Nhưng hiện nay bluesea đã rời bỏ diễn đàn VNZ rồi nên không có key chia sẻ đâu.
Tiếc thật!
Ô bác ấy bỏ vn-zoom rồi à..bác có biết vì sao k?

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
Nếu chỉ là nhu cầu chặn quảng cáo cơ bản thì bạn có thể dùng extension của adguard có sẵn trên chrome store là được. Mình thì cài thêm Tampermonkey để dùng PopupBlocker chặn thêm mấy dạng quảng cáo popup nữa.

dosonpk

Rìu Sắt
Dùng cách fake ngày trial sử dụng đi này:

1. Vào service Disable dịch vụ
2. Thoát hoàn toàn dưới khay hệ thống
3. xóa toàn bộ thư mục chứa adguard trong C:\ProgramData
4. Chặn host check bản quyền adguard:
View hidden content is available for registered users!

5. Đổi thời gian hệ thống lên vài năm
6. Về bước 1, khởi động dịch vụ adguard
7. Mở lại adguard -> done

Cái này ae nào chơi GA youtube phải dùng đấy {brick}

Sửa lần cuối:

sammurai8

Búa Gỗ
muốn chặn quảng cáo thì cài thêm tiện ích abp hình bàn tay (mình dùng google chrome) hoặc cài www.admuncher.com đang free (con bò ăn quảng cáo) hay trong kis cũng có tính năng chặn quảng cáo,kis thì dùng trial reset. Hàng free tuy có thể không mạnh bằng hàng mua nhưng chặn cũng ngon ra phết. Không biết đây có phải là vấn đề bạn thớt đang tìm ?

lazyboy

Rìu Sắt
Dùng cách fake ngày trial sử dụng đi này:

1. Vào service Disable dịch vụ
2. Thoát hoàn toàn dưới khay hệ thống
3. xóa toàn bộ thư mục chứa adguard trong Data program
4. Chặn host check bản quyền adguard
5. Đổi thời gian hệ thống lên vài năm
6. Về bước 1, khởi động dịch vụ adguard
7. Mở lại adguard -> done

Cái này ae nào chơi GA youtube phải dùng đấy {brick}

Bác hướng dẫn kĩ cho e được k ạ, xóa data program ở đâi bác, chặn host check bản quyền địa chỉ nào ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có những phương án sau dành cho bạn:
1. Vào topic bên dưới của mình download và sử dụng FIX đi kèm bên trong để sử dụng full phần mềm.
Nếu bản mới nhất bị lỗi FIX, hãy thử download các bản cũ hơn có ở trong topic.
2. Thử các cách mà các thành viên đã thảo luận ở trong topic này của bạn (trong trường hợp 1. không thành công).
====
Ô bác ấy bỏ vn-zoom rồi à..bác có biết vì sao k?

Do có 1 số vấn đề chưa thống nhất được với các thành viên BQT trong vấn đề duy trì hoạt động diễn đàn, đặc biệt là ở box Kích hoạt Windows/Office, thành ra mới dẫn đến sự việc như vậy. Tuy nhiên diễn đàn vẫn phải tiếp tục hoạt động và tiến lên phía trước. Hy vọng, tre già - măng mọc!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
WoW lâu lắm mới thấy b, đã đc thăng chức cao rồi, t thì vẫn nguyên :). Trước dùng cài cách của b mà phần mềm gõ tiếng nhật vẫn ngon. Nhân tiện cho mình hỏi b có phần mềm complete anatomy 2018 hoặc 2019 ko. T tìm hoài mà ko có, lúc trước ở điễn đàn cũ có người viết về mấy phần mềm kiểu này nhưng t ko tìm thấy đc j nữa

Có 2 điều như sau:
1. Mình đọc được 2 comment này:
Comment 1:
The new version does not seem to work. I used to have the 2018 version, but I havent been able to use this updated file. It seems like I need to completely wipe the app settings or something please help. I used the Cr@ck file, but still not getting the full version. Thank you
Phản hồi 1:
Nah, only free courses are available after signing in.
Comment 2:
How do I unlock the trial version to get full access?
Phản hồi 2:
You create an account and sign in and all will be unlocked.
Vậy là tạo 1 tài khoản, đăng nhập và phần mềm sẽ được mở khóa và dùng full?
2. Bạn có thể sử dụng các phần mềm khác cùng tính năng mà miễn phí hoặc có phí nhưng có thuốc.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!