Yêu cầu Phần mềm - Xin key Magic Utilities hoặc bản Cr@ck | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm Xin key Magic Utilities hoặc bản Cr@ck

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Dùng soft khác tương tự thôi bạn hiền :) Hàng này khó nhai quá.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bạn cho mình xin link với. Mình tìm đc mỗi soft này nên dùng thôi, nếu có app thay thế mình sẵn sàng dùng luôn
chơi nhau ah bạn. Đây là app gỡ phần mềm mà

Ủa chỗ này mình chưa rõ lắm về câu hỏi của bạn. Mình thấy cái Magic Utilities trên mạng nó ghi là ứng dụng gỡ bỏ phần mềm trên máy cơ mà nhỉ? :D

Hamano Kaito

Moderator
Ủa chỗ này mình chưa rõ lắm về câu hỏi của bạn. Mình thấy cái Magic Utilities trên mạng nó ghi là ứng dụng gỡ bỏ phần mềm trên máy cơ mà nhỉ? :D

Bạn trông gà hóa cuốc rồi ! bạn chủ topic có đưa link vào trang chủ kìa. Nhấn vào nó là biết liền thôi
Tên phần mềm nó giống nhau nhiều lắm nhưng tính năng mới là cái quan trọng
--------
Mà bạn @phj4nhpr09xx này mau quên nhỉ? Bạn đó lâu lâu lại nhắc cái vụ tìm fix soft đó
Lúc nào cũng vậy ? mình để ý từ hồi bên .com giờ qua tới bên đây luôn. Mình đã nói rồi, muốn test soft này phải có phần cứng đi kèm
@hd00842 Bạn quăng cho mình bàn phím, chuột, hoặc bàn cảm ứng của hãng đó đi.... mình làm fix trial cho....{lol}{lol}{lol}

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn trông gà hóa cuốc rồi ! bạn chủ topic có đưa link vào trang chủ kìa. Nhấn vào nó là biết liền thôi
--------
Mà bạn @phj4nhpr09xx này mau quên nhỉ? Bạn đó lâu lâu lại nhắc cái vụ tìm fix soft đó
Lúc nào cũng vậy ? mình để ý từ hồi bên .com giờ qua tới bên đây luôn. Mình đã nói rồi, muốn test soft này phải có phần cứng đi kèm
@hd00842 Bạn quăng cho mình bàn phím, chuột, hoặc bàn cảm ứng của hãng đó đi.... mình làm fix trial cho....{lol}{lol}{lol}

Mình cũng không nhớ lắm :D Căn bản nhiều quá nhớ sao hết được :D

hd00842

Búa Gỗ
--------
quăng cho bạn ok thôi, đặt cọc em 1 củ 5 nhé hehe

hd00842

Búa Gỗ
Bác bị phê cần rồi, tỉnh đi bác ơi. search tên thôi ngay trang đầu google cũng thấy nó là dành cho đồ của apple rồi ấy

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bác bị phê cần rồi, tỉnh đi bác ơi. search tên thôi ngay trang đầu google cũng thấy nó là dành cho đồ của apple rồi ấy

Sorry lúc mình search thì mình search những trang tiếng Việt nên nó hiển thị ngay Magic Utilities là gỡ bỏ phần mềm :D

Hamano Kaito

Moderator
quăng cho bạn ok thôi, đặt cọc em 1 củ 5 nhé hehe
Thế đấy ! nhờ vã là thế đấy.....bạn tự mà mua lấy software của hãng xài luôn đi bạn ơi {rofl}{rofl}

Mỗi ID máy, mỗi USERS google sẽ cho ra thông tin search khác nhau. Ko thể nào giống nhau được <== cái này gọi là hiệu ứng quảng cáo từ Google (hiệu ứng tùy chọn hành vi của người dùng)
Ko phải bạn search ra là người khác cũng search y chang như bạn đâu nha. Thằng google nó độc lạ ở chỗ đó đó